Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಜೇಸಿಐ ಜೇಸ್ತಿ ಸಪ್ತಾಹ ‘ಸಪ್ತ ಸಂಭ್ರಮ’

 ನೆಲ್ಯಾಡಿ: ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಜೇಸಿಐ, ಜೇಸಿರೆಟ್ ಹಾಗೂ ಜೂನಿಯರ್ ಜೇಸಿವಿಂಗ್‌ನ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ 36ನೇ ವರ್ಷದ ಜೇಸಿ ಸಪ್ತಾಹ- 2019 ‘ಸಪ್ತ ಸಂಭ್ರಮ’ ಸೆ.8ರಿಂದ 14ರ ತನಕ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಜೇಸಿಐ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ನೆಲ್ಯಾಡಿ, ಯೋಜನಾ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಜಯಾನಂದ ಬಂಟ್ರಿಯಾಲ್, ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್ ಡಿ. ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸೆ.8ರಂದು ಆರೋಗ್ಯ ದಿನದ ಅಂಗವಾಗಿ ಶ್ರೀ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥೇಶ್ವರ ಸಂಚಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಉಚಿತ ಚಿಕಿತ್ಸಾ ಶಿಬಿರ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಗಾಂಧಿ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಘಾಟನೆಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಬಳಿಕ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಸರಕಾರಿ ಉ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಜೇಸಿಐ ನೆಲ್ಯಾಡಿ  2019ರ ಶಾಶ್ವತ ಯೋಜನೆಗಳ ಲೋಕಾರ್ಪಣೆ, ಜೇಸಿಐ ಸಪ್ತಾಹ ಉದ್ಘಾಟನೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸೆ.9 ರಂದು ಕ್ರೀಡಾ ದಿನದ ಅಂಗವಾಗಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಸರಕಾರಿ ಉ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ತಾಲೂಕು ಮಟ್ಟದ ವಾಲಿಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯಾಟ, ಸಂಜೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು, ಸೆ.10 ರಂದು ಜೇಸಿ ಕುಟುಂಬ ಸಂಭ್ರಮದ ಅಂಗವಾಗಿ ಜೇಸಿ, ಜೇಸಿರೆಟ್ ಹಾಗೂ ಜೂನಿಯರ್ ಜೇಸಿಗಳಿಗೆ ವಿವಿಧ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ.

ಸೆ. 11ರಂದು ಮಹಿಳಾ ದಿನದ ಅಂಗವಾಗಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳಾ ಸಬಲೀಕರಣ, ಲಿಂಗ ಸಮಾನತೆ ಮತ್ತು ಪೌಷ್ಠಿಕ ಆಹಾರದ ಮಾಹಿತಿ ಕಾರ್ಯಾಗಾರ, ಸಂಜೆ ಕೊಪ್ಪ ಮಾದೇರಿ ಪ್ರಶಾಂತ್ ನಿವಾಸ ಆಶ್ರಮ ಭೇಟಿ, ಆಶ್ರಮವಾಸಿಗಳಿಂದ ಮನೋರಂಜನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಾ.ಸದಾನಂದ ಕುಂದರ್ ಇವರಿಂದ ಜಾದೂ ಪ್ರದರ್ಶನ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಸೆ. 12ರಂದು ತರಬೇತಿ ದಿನದ ಅಂಗವಾಗಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಬೆಥನಿ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಸಂತಜಾರ್ಜ್ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ತರಬೇತಿ ಕಾರ್ಯಾಗಾರ, ಸೆ.13 ರಂದು ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಕೆಳಗಿನ ಪರಾರಿ’ಶಿವಮೀನ’ದಲ್ಲಿ ಮಳೆಕೊಯ್ಲು, ಜಲ ಸಂರಕ್ಷಣೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸೆ.14 ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ., ವರ್ತಕರ ಸಂಘ, ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಗಳು, ವಿವಿಧ ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು, ನಾಗರಿಕರ ಸಹಕಾರದೊಂದಿಗೆ ನೆರೆ ಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗಾಗಿ’ಪುಂಡಿ ಪಣಾವು ಸಂಗ್ರಹಣಾ ಅಭಿಯಾನ’, ಸಂಜೆ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಸರಕಾರಿ ಉ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಸೆಲೆಬರೇಷನ್ ಕಮ್-ಫೇಸ್ 2 ಫೇಸ್ ಐಕಾನ್ ಮೀಟ್ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.