ಪರ್ಲಡ್ಕ ಅಂಗನವಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಪೌಷ್ಟಿಕ ಆಹಾರ ಸ್ತನ್ಯ ಪಾನ ಮಾಹಿತಿ ಕಾರ್ಯಾಗಾರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಪರ್ಲಡ್ಕ ಅಂಗನವಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಪೌಷ್ಟಿಕ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಸ್ತನ್ಯಪಾನ ಮಾಹಿತಿ ಕಾರ್ಯಾಗಾರವು ಸೆ.16ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ವಾರ್ಡ್ 19ರ ನಗರಸಭಾ ಸದಸ್ಯೆ ವಿದ್ಯಾ ಆರ್. ಗೌರಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ನಂತರ ಸ್ತನ್ಯ ಪಾನ, ಪೌಷ್ಠಿಕ ಆಹಾರ, ಕೈ ತೊಳೆಯುವ ವಿಧಾನ ಹಾಗೂ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ದುಷ್ಪರಿಣಾಮ ವಿಚಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಭಾಗವಹಿಸಿದ ತಾಯಂದಿರುವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪೌಷ್ಠಿಕ ತಿಂಡಿಗಳ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡು ಬಹುಮಾನ ಪಡೆದರು.


ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ವೀಣಾ ಚಿದಾನಂದ, ಬಾಲವಿಕಾಸ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ನಂದಿನಿ ಭಂಡಾರ್‌ಕರ್, ಪರ್ಲಡ್ಕ ಶಾಲಾ ಶಿಕ್ಷಕಿ ವಾಣಿ, ರೋಜ್ರರ್ ಯೋಜನಾಧಿಕಾರಿ ಯಮುನಾ, ಅಂಗನವಾಡಿ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಸುಮಿತ್ರಾ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸುಮಾರು ೬೦ಕ್ಕೂ ಮಿಕ್ಕಿ ಮಹಿಳೆಯರು ಹಾಗೂ ೨೦ ಪುಣಾಣಿ ಮಕ್ಕಳು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಅಂಗನವಾಡಿ ಸಹಾಯಕಿ ಸುಚಿತ್ರ ವಂದಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.