ನೋಟ್ ಬ್ಯಾನ್ ಆಗಿ 3 ವರ್ಷ – ಜನ ಸಾಮಾನ್ಯರಿಗೆ ಇದೊಂದು ಕರಾಳ ದಿನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಪಿಸಿಸಿ ಕೊಡಗು ಉಸ್ತುವಾರಿ ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ

ಪುತ್ತೂರು: ನೋಟ್ ಬ್ಯಾನ್ ಆಗಿ ನ.8ಕ್ಕೆ ಮೂರು ವರ್ಷ ಆಗಿದೆ. ಇದು ದೇಶದ ಜನಸಾಮಾನ್ಯರಿಗೆ ಕರಾಳ ದಿನವಾಗಿದೆ. ಇದೊಂದು ಜನಸಾಮಾನ್ಯರನ್ನು ಆರ್ಥಿಕ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಿದ ಕರಾಳ ದಿನ ಎಂದು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಬಣ್ಣಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಈ ದಿನವನ್ನು ಐತಿಹಾಸಿಕ ದಿನ ಎಂದು ಸಂಭ್ರಮಾಚರಣೆ ನಡೆಸಿದ ಬಿಜೆಪಿಯವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡದೆ ಮೌನ ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕೆಪಿಸಿಸಿ ಕೊಡಗು ಉಸ್ತುವಾರಿ ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ದೇಶದಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಬೆಂಬಲಿಸುವವರು ಧನಿಕರೆಂದು ಬಿಂಬಿಸಿ ನೋಟ್ ಬ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿಸಿದ ಬಿಜೆಪಿ ಅವರ ಮೇಲೆ ಐಟಿ ದಾಳಿಯನ್ನು ನಡೆಸಿದರು. ಆದರೆ ಫಲಿತಾಂಶ ಮಾತ್ರ ಸೊನ್ನೆಯಾಗಿದೆ. 2016-17 ರಲ್ಲಿ ಹೊಸ ನೋಟು ಮುದ್ರಣಕ್ಕೆ ಬಳಸಿದ 7,965 ಕೋಟಿ ರೂ. ಖರ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನೂ ಬಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ವ್ಯಂಗ್ಯವಾಡಿದರು. ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಹೇಶ್ ರೈ ಅಂಕೊತ್ತಿಮಾರ್, ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪ್ರದಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಫಝಲ್ ರಹೀಮ್,  ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.