ಜ.9 : ಮುಡ್ಪಿನಡ್ಕದಲ್ಲಿ “ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಟ್ರೋಫಿ”-2016 ಮುಕ್ತ ಕಬಡ್ಡಿ ಪಂದ್ಯಾಟ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ: ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಗೆಳೆಯರ ಬಳಗ ಮಡ್ಪಿನಡ್ಕ, ದ.ಕ. ಜಿಲ್ಲಾ ಅಮೆಚೂರು ಕಬಡ್ಡಿ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಮತ್ತು ಪುತ್ತೂರು ತಾಲೂಕು ಅಮೆಚೂರು ಕಬಡ್ಡಿ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಇದರ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ 4ನೇ ವರ್ಷದ ಪುರುಷರ ಮುಕ್ತ ಕಬಡ್ಡಿ ಪಂದ್ಯಾಟ ಜ.10 ರಂದು ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಭಜನಾ ಮಂದಿರದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಗಂಟೆ 10.30ಕ್ಕೆ ಪಟ್ಟೆ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸಂಚಾಲಕ ನಾರಾಯಣ ಭಟ್ ಬಿರ್ನೋಡಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಲಿದ್ದು, ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸುಮತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಶಿವಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ ತಲೆಂಜಿ, ನಾಗೇಶ್ ಗೌಡ ಪುಳಿತ್ತಡಿ, ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ಮುಡ್ಪಿನಡ್ಕ, ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಕ ಸೇಸಪ್ಪ ಗೌಡ ಪಳಂಬೆ, ಸುಧಾಕರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮುಡಿಪಿನಡ್ಕ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿರುವರು.

ಸಂಜೆ ಸಮಾರೋಪ ಸಮಾರಂಭ ನಡೆಯಲಿದ್ದು ಬಡಗನ್ನೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೇಶವ ಗೌಡ ಕನ್ನಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಲಿದ್ದು, ನಾರಾಯಣ ರೈ ಕುದ್ಕಾಡಿ ಕಟ್ಟೆ, ಅವಿನಾಶ್ ರೈ ಕುಡ್ಚಿಲ, ಅಮರನಾಥ ರೈ ಸೊರಕೆ, ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ರೈ ಕುದ್ಕಾಡಿ, ಅಮೀರ್ ವೈ.ಎಂ.ಕೆ, ಅಮೃತ ಪ್ರಸಾದ್ ರೈ ಗುತ್ತು, ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ರೈ ಪಟ್ಟೆ, ದಯಾನಂದ ರೈ ಕೋರ್ಮಂಡ, ದಾಮೋದರ ಆಚಾರ‍್ಯ ನೆಕ್ಕರೆ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಭಾಗವಹಿಸುವ ತಂಡಗಳು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಗಂಟೆ 9ರೊಳಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಶುಲ್ಕ 300ರೂ ನೀಡಿ ಹೆಸರು ನೊಂದಾಯಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸಂಘಟಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.