ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ : ಟೈಲರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಉಷಾಚಂದ್ರ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಸುಜಾತ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

tailಪುತ್ತೂರು: ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಕರ್ನಾಟಕ ಸ್ಟೇಟ್ ಟೈಲರ್ ಅಸೋಷಿಯೇಶನ್ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಮನಿಷಾ ಬ್ಯೂಟಿಪಾರ್ಲರ್ & ಲೇಡಿಸ್ ಟೈಲರ್‌ನ ಮಾಲಕಿ ಉಷಾಚಂದ್ರ ಮುಲಿಯ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶ್ರಾವ್ಯ ಲೇಡಿಸ್ ಟೈಲರ್ ನ ಮಾಲಕಿ ಸುಜಾತ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಮಾದರಿ ಉನ್ನತ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ಇಂದಿರಾ ವೆಂಕಟೇಶ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಂಘದ ಮಹಾಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಅಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಯಿತು. ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾಗಿ ಚಂದ್ರಮ ಟೈಲರ್‌ನ ಜಯಂತ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ, ಸುರೇಶ್ ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಜಾನ್ ಪೆರ್ನಾಂಡಿಸ್, ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಕ್ ಮಸ್ಕರೇನ್ಹಸ್ ಹಾಗೂ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ದರ್ಣಪ್ಪ ಮಿತ್ತಿಳ, ಉಮೇಶ್ ಬಾಂಬೆ ಟೈಲರ್, ರಹ್ಮಾನ್ ಮಠರವರನ್ನು ಅಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.