ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಸಮಗ್ರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಯ ವಿಶೇಷ ಗ್ರಾಮ ಸಭೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

4ಪುತ್ತೂರು : ಅರಿಯಡ್ಕ ಮತ್ತು ಮಾಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮಗಳನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ 2015-16ರಿಂದ 2019-20ನೇ ಸಾಲಿನ ಸಮಗ್ರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಯ ಕ್ರಿಯಾಯೋಜನೆಯ ತಯಾರಿಯ ವಿಶೇಷ ಗ್ರಾಮ ಸಭೆಯು ಜ.5ರಂದು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸವಿತಾ ಎಸ್. ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಕೌಡಿಚ್ಚಾರ್ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಭಜನಾ ಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.
ಪಂಚಾಯತ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಟಿ. ಕೃಷ್ಣರಾಜ್ ರವರು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಭೆಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಚೈತನ್ಯ ಯೋಜನೆ, ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ವಸತಿ ಯೋಜನೆ, ಉದ್ಯೋಗ ಖಾತ್ರಿ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಲಾಯಿತು.. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಅರ್ಜಿ ಸ್ವೀಕಾರ ಮಾಡಿ ಕ್ರಿಯಾ ಯೋಜನೆ ಪಟ್ಟಿ ತಯಾರಿಸಲಾಯಿತು.

ಇಲಾಖಾ ಅಧಿಕಾರಗಳ ಗೈರು ಹಾಜರಿ ಬಗ್ಗೆ ಆಕ್ರೋಶ: ಸಮಗ್ರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಯ ಕ್ರಿಯಾಯೋಜನೆಯ ತಯಾರಿಯ ವಿಶೇಷ ಗ್ರಾಮಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಇಲಾಖೆಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಗೈರು ಹಾಜರಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಆಕ್ರೋಶ ವ್ಯಕ್ತವಾಯಿತು.
ಸದಸ್ಯೆ ಪ್ರೇಮಲತಾ ರೈಯವರು ಮಾತನಾಡಿ ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ ಸಂಘದ ಎಲ್ಲಾ ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಉದ್ಯೋಗ ಖಾತರಿ ಯೋಜನೆಯ ಕಾರ್ಡ್‌ನ್ನು ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡು ಯೋಜನೆಯ ಸದುಪಯೋಗಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮನವಿ ಮಾಡಿದರು.
ಗ್ರಾಮಸ್ಥ ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ ಜಾರತ್ತಾರುರವರು ಸರಕಾರದ ೯೪ಸಿ ಯೋಜನೆಯ ವಿಳಂಬ ಮತ್ತು ಗೊಂದಲದ ಬಗ್ಗೆ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು.
ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಲೋಕೇಶ್ ಗೌಡ ಚಾಕೋಟೆ, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಸಂತೋಷ್ ಮಣಿಯಾಣಿ, ಸದಾನಂದ ಮಣಿಯಾಣಿ, ಸುಂದರ, ತಿಲಕ್ ರೈ ಕುತ್ಯಾಡಿ, ರಾಜೇಶ್ ಹೆಚ್., ಪ್ರೇಮಲತಾ ರೈ, ನವೀನ ಬಿ.ಡಿ, ಸಾವಿತ್ರಿ, ಅಮೃತಾ, ಸಹನಾ ನಳಿನಾಕ್ಷಿ, ಚಿತ್ರಾ ಎನ್. ನಾಯ್ಕ, ನಿರ್ಮಲಾ, ಹೇಮಾವತಿ, ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ಸೀತಾರಾಮ ಮೇಲ್ಪಾದೆ, ಲೋಹೀತ್ ಪೂಜಾರಿ, ಶಶಿಕಲಾ ಚೌಟ, ರವೀಂದ್ರ ಪೂಜಾರಿ, ಸಲ್ಮಾ, ಮಹಾಲಿಂಗ ನಾಯ್ಕ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಪಂಚಾಯತ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪ್ರಭಾಕರ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಲೆಕ್ಕ ಸಹಾಯಕ ರವೀಂದ್ರ ಪಾಟೀಲ್ ವಂದಿಸಿದರು. ಸದಸ್ಯ ತಿಲಕ್ ರೈ ಕುತ್ಯಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.