ಮರುಚುನಾವಣೆ ಖರ್ಚನ್ನು ಹಾಲಿ ಸದಸ್ಯರಿಂದಲೇ ಭರಿಸಲು ಚುನಾವಣಾ ಆಯೋಗಕ್ಕೆ ಬಳಕೆದಾರರ ಹಿತರಕ್ಷಣಾ ವೇದಿಕೆ ಮನವಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ನರಿಮೊಗರು: ಜಿ.ಪಂ., ತಾ.ಪಂ. ಚುನಾವಣೆಯೂ ಇನ್ನಿತರ ಚುನಾವಣಾ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಹಾಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯರು ಚುನಾವಣೆಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿ ಅವರ ಹಾಲಿ ಸದಸ್ಯತನಕ್ಕೆ ಮರು ಚುನಾವಣೆಯಾದಾಗ ಅದರ ಖರ್ಚನ್ನು ಅವರಿಂದಲೇ ಭರಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಸೂಕ್ತ ಕ್ರಮಕೈಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ಬಳಕೆದಾರರ ಹಿತರಕ್ಷಣಾ ವೇದಿಕೆ ಸರ್ವೆ ಇದರ ಸಂಚಾಲಕ  ಬಾಲಚಂದ್ರ ಸೊರಕೆರವರು ರಾಜ್ಯ ಚುನಾವಣಾ ಆಯೋಗಕ್ಕೆ ಲಿಖಿತ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ, ಜನರ ತೆರಿಗೆ ಹಣ ಪೊಲಾಗುವುದನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಹಾಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದವರು ಅದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸದಂತೆ ತಡೆಹಿಡಿಯಬೇಕು. ಹಾಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯರು, ತಾ.ಪಂ. ಜಿ.ಪಂ. ಚುನಾವಣೆಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿ ಜಯಗಳಿಸಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯತನಕ್ಕೆ ರಾಜೀನಾಮೆ  ನೀಡಿದಾಗ ತೆರವುಗೊಂಡ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಮರುಚುನಾವಣೆ ನಡೆಯುವಾಗ ತಗಲುವ ಖರ್ಚನ್ನು ಅವರಿಂದಲೇ ಭರಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಮನವಿಯಲ್ಲಿ ಕೋರಲಾಗಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.