ಸವಣೂರು – ಬೆಳ್ಳಾರೆ ರಸ್ತೆ ಅಗಲೀಕರಣ ಕಾಮಗಾರಿ ಉದ್ಘಾಟನೆ 

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

20160108205518 (1)ಪುತ್ತೂರು: ಸವಣೂರು- ಬೆಳ್ಳಾರೆ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಸವಣೂರಿನಿಂದ ಕನ್ನಡ ಕುಮೇರು ತನಕದ 1.5 ಕಿ.ಮೀ ರಸ್ತೆಯು 1 ಕೋಟಿ ರೂ.ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಅಗಲೀಕರಣಗೊಂಡಿದ್ದು, ಇದರ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಶಾಸಕ ಎಸ್.ಅಂಗಾರರವರು ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಜಿ.ಪಂ.ಸದಸ್ಯೆ ಪುಷ್ಫಾವತಿ ಗೌಡ ಕಳುವಾಜೆ ತಾ.ಪಂ.ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ದಿನೇಶ್ ಮೆದು, ಸವಣೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಇಂದಿರಾ ಬಿ.ಕೆ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರವಿಕುಮಾರ್, ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಕೇಶ್ ರೈ ಕೆಡೆಂಜಿ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಗಿರಿಶಂಕರ್  ಸುಲಾಯ, ಸತೀಶ್ ಬಲ್ಯಾಯ, ಸತೀಶ್ ಅಂಗಡಿಮೂಲೆ, ರಾಜೀವಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೆಡೆಂಜಿ, ಗಾಯತ್ರಿ ಬರೆಮೇಲು, ಪ್ರಮುಖರಾದ ಸುಬ್ಬಣ್ಣರೈ ಖಂಡಿಗ, ಪ್ರಕಾಶ್ಚಂದ್ರ ರೈ ಮುಗೇರು,ಗುತ್ತಿಗೆದಾರ ಗಿರೀಶ್ ಮೆದು, ಸುಪ್ರೀತ್ ರೈ ಖಂಡಿಗ, ತಾರಾನಾಥ ಕಾಯರ್ಗ ಬೆಳಂದೂರು, ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಹರೀಶ್ ಕೆರೆನಾರು ಸಹಿತ ಹಲವಾರು ಮಂದಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.