ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕ ಅಂಗನವಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಾಲಮೇಳ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

Narayana Ammunjaಪುತ್ತೂರು: ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕ ಅಂಗನವಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಾಲಮೇಳ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜ.೬ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ಸಮನ್ವಯ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ರೈ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಮ್ಮಿಂಜೆ ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯಿನಿ ಗೋದಾವರಿ, ಗ್ರಾಮಕರಣಿಕ ಚೆನ್ನಪ್ಪ, ಸಹಾಯಕ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ, ನಿವೃತ್ತ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯಿನಿ ಡಿ. ಶ್ರೀಮತಿ, ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಕಿರಣ್ ಕುಮಾರ್, ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕ ಮಣಿಲ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಮ್ಹಾಲಕ ಸುರೇಶ್, ಸಮನ್ವಯ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ನಿವೃತ್ತ ಸಹಾಯಕಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ: ಮೊಟ್ಟೆತ್ತಡ್ಕ ಅಂಗನವಾಡಿಯಲ್ಲಿ ೨೪ ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿ ನಿವೃತ್ತಿ ಹೊಂದಿದ ಮೀನಾಕ್ಷಿಯವರನ್ನು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಬಾಲಮೇಳದ ಅಂಗವಾಗಿ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಏರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದ ವಿವಿಧ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ವಿಜೇತರಿಗೆ ಶ್ರೀ ಶಕ್ತಿ ಐಸ್ ಕ್ರೀಂನ ಮ್ಹಾಲಕ ಕರುಣಾಕರ ರೈ ಮತ್ತು ಮಣಿಲ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಮ್ಹಾಲಕ ಸುರೇಶ್‌ರವರು ವಿಜೇತರಿಗೆ ಬಹುಮಾನ ವಿತರಿಸಿದರು. ಸ್ರ್ತೀ ಶಕ್ತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಪದ್ಮಾವತಿ ಹಾಗೂ ಸದಸ್ಯರು, ಅಂಗನವಾಡಿ ಸಹಾಯಕಿ ಜ್ಯೋತಿ, ಶಹರಿ ಗುಂಪಿನ ಸದಸ್ಯರು, ಮಕ್ಕಳ ತಾಯಂದಿರು ಸಹಕರಿಸಿದರು. ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್‌ರವರು ಊಟದ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಸತೀಶ್‌ರವರು ಸಿಹಿ ತಿಂಡಿಯನ್ನು ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ‍್ಯಕರ್ತೆ ಹೇಮಲತಾ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ವಂದಿಸಿದರು.

 

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.