ಎತ್ತಿನ ಹೊಳೆ ಯೋಜನೆ ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ವಿರೋಧ ಇಲ್ಲ-ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


yadiyoorappa

ಪುತ್ತೂರು: ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿನ ಎತ್ತಿನ ಹೊಳೆ ಯೋಜನೆ ಕುರಿತು ಈಗಾಗಲೇ ದುಬಾರಿ ಬೆಲೆಯ ಪೈಪ್‌ಗಳನ್ನು ಸರಕಾರ ಖರೀದಿಸಿದೆ. ಸಮೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿ ಜನರನ್ನು ಮನವೊಲಿಸಿ ಯೋಜನೆ ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ವಿರೋಧವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಬಿ.ಎಸ್.ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ವಿವೇಕಾನಂದ ವಿದ್ಯಾವರ್ಧಕ ಸಂಘದ ಶತಮಾನೋತ್ಸವ ಕಾರ‍್ಯಕ್ರಮದ ನಿಮಿತ್ತ ವಿವೇಕಾನಂದ ಕಾಲೇಜಿಗೆ ಆಗಮಿಸಿದ ಅವರು ನರೇಂದ್ರ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಟಿ.ವಿ ಮಾಧ್ಯಮದೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಎತ್ತಿನ ಹೊಳೆ ಯೋಜನೆ ವಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿ ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಸರ್ವೆ ನಡೆದಿಲ್ಲ. ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಈ ಭಾಗದ ಜನ ಆಕ್ರೋಶಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆ ಭಾಗದ ಜನರನ್ನು ಮನವೊಲಿಸಿ ಮುಂದಿನ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡುವುದು ಸೂಕ್ತ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ರಾಜ್ಯ ಸರಕಾರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಿದೆ. ಮುಂಬರುವ ಜಿ.ಪಂ, ತಾ.ಪಂ ಚುನಾವಣೆ ನೆಪದಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಯದ ಗ್ರಾಮೀಣ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕುಂಠಿತಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಪತ್ರಕರ್ತರ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.