ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂ : ಉಚಿತ ಹೊಲಿಗೆ ಯಂತ್ರ ವಿತರಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಾವು : ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಮಾಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮದ ಅರ್ಹ ಫಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ಉಚಿತ ಹೊಲಿಗೆ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕಾವು ಸುವರ್ಣ ಗ್ರಾಮೋದಯ ಸಮುದಾಯ ಭವನದಲ್ಲಿ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು. ಜಲಾನಯನ ಇಲಾಖೆಯಿಂದ ವಿತರಿಸಲಾದ ಉಚಿತ ಹೊಲಿಗೆ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಒಟ್ಟು 16 ಫಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸವಿತಾ ಎಸ್ ವಿತರಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಜಲಾನಯನ ಇಲಾಖೆಯ ಅಧಿಕಾರಿ ದಯಾನಂದ, ಗ್ರಾ.ಪಂ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಲೋಕೇಶ್ ಗೌಡ ಚಾಕೋಟೆ, ಸದಸ್ಯರಾದ ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಪಿಲಿಪಂಜರ, ಸೀತಾರಾಮ ಮೇಲ್ಪಾದೆ, ಸಹನಾ ನಳಿನಾಕ್ಷಿ, ಮಹಾಲಿಂಗ ನಾಯ್ಕ, ಜಲಾನಯನ ಸಮಿತಿಯ ಮಾಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮದ ಸದಸ್ಯರಾದ ಶ್ರಿಧರ್ ರಾವ್ ನಿಧಿಮುಂಡ, ದಿವ್ಯಪ್ರಸಾದ್ ಎ.ಎಂ, ಸುಚೇತಾ ರೈ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

IMG-20160108-WA0007

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.