ಹೊಟೇಲ್ ನಟರಾಜ್ ಮಾಲಕ ಮುತ್ತಪ್ಪ ಗೌಡ ನಿಧನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

Muthappa gowda

ಪುತ್ತೂರು: ಹಿರಿಯ ಹೊಟೇಲ್ ಉದ್ಯಮಿ, ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸ್ ವಸತಿಗೃಹದ ಬಳಿ ಈ ಹಿಂದೆ ಸುಮಾರು ೨೫ ವರ್ಷಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಕಾಲ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಹೊಟೇಲ್ ನಟರಾಜ್‌ನ ಮಾಲಕ ಕೈಕಾರ ನಿವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದ ಮುತ್ತಪ್ಪ ಗೌಡ(೬೬ವ.)ರು ಅಲ್ಪಕಾಲದ ಅಸೌಖ್ಯದಿಂದಾಗಿ ಜ.೧೩ರಂದು ಮಂಗಳೂರು ಕೆ.ಎಂ.ಸಿ.ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು. ಆರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಹೊಟೇಲ್ ವ್ಯವಹಾರ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದ್ದ ಬಳಿಕ ಕೃಷಿಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.ಮೃತರು ಪತ್ನಿ ಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಪುತ್ರ ಅನಂತ್, ಪುತ್ರಿ ಅಕ್ಷತಾ, ಅಳಿಯ ನಾರಾಯಣಪ್ರಸಾದ್, ಸೊಸೆ ಸುಮಿತ್ರಾ ಹಾಗೂ ನಾಲ್ವರು ಸಹೋದರರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.ಹಲವು ಗಣ್ಯರು ಮೃತರ ಮನೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಸಂತಾಪ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.