ಮುಕ್ರಂಪಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಸರ್ಪಸಂಸ್ಕಾರ ಉತ್ತರ ಕ್ರಿಯಾ ಕಾರ್ಯ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

IMG_20160114_110435ಪುತ್ತೂರು: ಮುಕ್ರಂಪಾಡಿ, ಗುರುಮಂದಿರದ ಹಿಂಬದಿ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಸರ್ಪಸಂಸ್ಕಾರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸ್ಥಳೀಯ ಪುರೋಹಿತರಾದ ಶಶಿಧರ ಭಟ್ಟರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ, ಸ್ಥಳೀಯರ ಸಹಕಾರದಿಂದ ನೆರವೇರಿಸಲಾಗಿದ್ದು ಈ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಸರ್ಪಸಂಸ್ಕಾರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜ.14ರಂದು ವಿವಿಧ ವೈದಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದೊಂದಿಗೆ ಜ್ಯೋತಿಷಿ ಶಶಿಧರ ಭಟ್ಟರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆರವೇರಿಸಲಾಯಿತು. ಬಳಿಕ ಅನ್ನಸಂತರ್ಪಣೆ ನಡೆಯಿತು.  ಈ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯರಾದ ವಿಷ್ಣುಮೂರ್ತಿ ಹೆಬ್ಬಾರ್, ಚಂದ್ರಹಾಸ ರೈ, ಪ್ರಕಾಶ್ ಮುಕ್ರಂಪಾಡಿ, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಭಟ್, ಕೆ.ಜಿ ಭಟ್, ದಿನಕರ್ ರಾವ್, ಸುದೇಶ್ ಕುಮಾರ್, ರಾಜೀವ್, ಗಂಗಾಧರ್ ರೈ, ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್, ಸಜೀತ್, ಸುಜೀತ್, ಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಕಿರಣ, ವಾರಿಜ, ವಿಮಲ, ವೆಂಕಟ್ರಮಣ, ಪ್ರಜ್ವಲ್, ಆದೀಶ್, ತಿಲಕ್ ರಾಜ್, ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್, ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್, ವಸಂತ ನಾಯಕ್, ಮಹೇಶ್, ವೈಭವ್, ಗಂಗಾಧರ್ ಬಿರಾದರ್, ಪ್ರಕಾಶ್ ಕಿರಿಕಿರಿ, ವೈಶಾಖ್, ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಪುರೋಹಿತರಾದ ಶಂಭು ಭಟ್ ವಿಘ್ನೇಶ್ವರ ಭಟ್ ದುರ್ಗಾಭಿರಾಮ ಭಟ್, ಅನಂತೇಶ್ ಭಟ್‌ರವರು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಸಿದರು. ನಗರ ಸಭಾ ಸದಸ್ಯೆ ದೀಕ್ಷಾ ಪೈ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

IMG_20160114_110117

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.