ಮಾಡಾವು: ಬೈಕ್‌ಗಳೆರಡರ ನಡುವೆ ಡಿಕ್ಕಿ – ನೇಮೋತ್ಸವಕ್ಕೆ ತೆರಳುತ್ತಿದ್ದ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನವರು ಸೇರಿದಂತೆ ನಾಲ್ವರಿಗೆ ಗಾಯ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಮಾಡಾವು ಸಮೀಪ ಜ.15ರಂದು ರಾತ್ರಿ ಬೈಕ್‌ಗಳೆರಡರ ನಡುವೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಸಂಭವಿಸಿದ್ದು, ನೇಮೋತ್ಸವಕ್ಕೆ ತೆರಳತ್ತಿದ್ದ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನವರು ಸೇರಿದಂತೆ ನಾಲ್ವರು ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಪಾಲ್ತಾಡು ಕಡೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದ ಬೈಕ್ ಮತ್ತು ತಿಂಗಳಾಡಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಬೈಕ್ ನಡುವೆ ಮಾಡಾವು ಸಮೀಪ ಡಿಕ್ಕಿಯಾಗಿದೆ. ಡಿಕ್ಕಿಯ ರಭಸಕ್ಕೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಕಡೆಯಿಂದ ಪಾಲ್ತಾಡು ನೇಮೋತ್ಸವಕ್ಕೆ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸೇವೆಗಾಗಿ ಬೈಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ನಾಳ ನಿವಾಸಿ ಹರೀಶ್(29ವ) ಮತ್ತು ಎ.ಕೆ.ರಾಜ್(39ವ) ಮತ್ತು ತಿಂಗಳಾಡಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಬೈಕ್ ನಲ್ಲಿದ್ದ ತಿಂಗಳಾಡಿ ನಿವಾಸಿಗಳಾದ ಖಾಸಿಂ(40ವ) ಮತ್ತು ಉಮ್ಮರ್(30ವ)ರವರು ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಗಾಯಾಳುಗಳು ಇಲ್ಲಿನ ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.