ಬಿಳಿನೆಲೆ ವಿಮಾ ಗ್ರಾಮ ಘೋಷಣೆ ಶೌಚಾಲಯ ಉದ್ಘಾಟನೆ

1ಪುತ್ತೂರು: ಭಾರತೀಯ ಜೀವ ವಿಮಾ ನಿಗಮ ಪುತ್ತೂರು ಶಾಖೆಯಿಂದ ಬಿಳಿನೆಲೆ ಗ್ರಾಮವನ್ನು “ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಮಾ ಗ್ರಾಮ”ವಾಗಿ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿತು. ಜ.೮ರಂದು ನೆಟ್ಟಣ ರೈಲ್ವೇ ನಿಲ್ದಾಣದ ಜಂಕ್ಷನ್ ಬಳಿ ನಿಗಮದಿಂದ ರೂ. 5 ಸಾವಿರ ಸಹಾಯಧನದಿಂದ ಬಿಳಿನೆಲೆ ಗ್ರಾ. ಪಂ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಂಡ ಶೌಚಾಲಯವನ್ನೂ ಜಿ.ಪಂ.ಸದಸ್ಯೆ ಕುಮಾರಿ ವಾಸುದೇವನ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಎಲ್ಲೈಸಿ ಪುತ್ತೂರು ಶಾಖೆಯ ಉಪಶಾಖಾಧಿಕಾರಿ ಸೋಮಸುಂದರ ಕೆ ರವರು ಮಾತನಾಡಿ ವಿಮೆಯ ಮಹತ್ವ ಹಾಗೂ ವಿಮಾಗ್ರಾಮ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶಾರದಾ ದಿನೇಶ್, ತಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯೆ ಹಾಗೂ ವಿಮಾ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಸರೋಜಿನಿ ಎಂ.ಜೆ, ಎಲ್ಲೈಸಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ನಾಗರಾಜ್ ಡಿ, ವಿಮಾ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು, ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರುಗಳು, ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಹಾಗೂ ಪಂಚಾಯತ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವರ್ಗದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.