ಬ್ರಿಯಾನ್ ಕನ್ಸಲ್ಟೆಂಟ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

2ಪುತ್ತೂರು: ಕೋರ್ಟ್ ರಸ್ತೆಯ ಭವಾನಿಶಂಕರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಬಳಿಯ ರುಕ್ಮ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬ್ರಿಯಾನ್ ಕನ್ಸಲ್ಟೆಂಟ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಜ.14ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.
ಬನ್ನೂರು ಚರ್ಚ್‌ನ ಪ್ರಧಾನ ಧರ್ಮಗುರು ರೆ.ಫಾ.ನಿಕೋಲಸ್ ಡಿ’ಸೋಜರವರು ಪವಿತ್ರಜಲ ಸಿಂಪಡಿಸಿ ಆಶೀರ್ವಚಿಸಿದರು. ವಿವೇಕಾನಂದ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜಿನ ಸಿವಿಲ್ ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಶಿವರಾಮ್ ಎಮ್.ಎಸ್., ಕೇಬಲ್ ಆಪರೇಟರ್ ರಂಜನ್, ಕಟ್ಟಡದ ಮಾಲಕ ಬಾಬುರಾಯ ಪೈ, ವಿದ್ಯುತ್ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರ ರಾಧಕೃಷ್ಣ ಮತ್ತಿತರರು ಆಗಮಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕ ಕ್ಯಾಡ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಹಾಗೂ ಕನ್ಸಲ್ಟಿಂಗ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಅವಿಲ್ ಬ್ರಿಯಾನ್ ಸೆರಾವೋರವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ, ಈ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಡ ಪರವಾನಿಗೆ, ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಂದಾಜು ಪಟ್ಟಿ, ಹಾಗೂ ೩ಜ ಡಿಸೈನ್, ಇಂಟೀರಿಯರ್ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ಡಿಸೈನ್ ಇನ್ನೀತರ ಆಕರ್ಷಕ ಡಿಸೈನ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಹೇಳಿ ಸರ್ವರ ಸಹಕಾರ ಕೋರಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಾಲಕ ಅವಿಲ್‌ರವರ ತಂದೆ ನೋಯೆಲ್ ಸೆರಾವೋ, ತಾಯಿ ಲಿಡ್ವಿನ್ ಸೆರಾವೋರವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.