ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ: ವಕೀಲರಾದ ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ದಡ್ಡು, ಸಂದೇಶ್ ನಟ್ಟಿಬೈಲ್ ರವರ ಕಛೇರಿ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


uppinangady1

ಪುತ್ತೂರು : ಪ್ರತಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಸತ್ಯ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಯ ಕರ್ತವ್ಯದ ವಿಶ್ವಾಸ ಗಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅಗತ್ಯ ಎಂದು ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಶ್ರೀರಾಮ ವಿದ್ಯಾಕೇಂದ್ರದ ಸಂಚಾಲಕರಾದ ಡಾ. ಪ್ರಬಾಕರ ಭಟ್ ಹೇಳಿದರು ಅವರು ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟರಮಣ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್‌ನ ನ್ಯಾಯವಾದಿಗಳಾದ ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ದಡ್ಡು ಹಾಗೂ ಸಂದೇಶ್ ನಟ್ಟಿಬೈಲ್ ಇವರ ಕಛೇರಿಯನ್ನು ಜ.17ರಂದು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಯಾವುದೇ ಉದ್ಯೋಗ ವ್ಯಾಪರೀಕರಣ ಆಗಬಾರದು ಅದು ಉದ್ಯೋಗ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕು, ಜನರ ಜೊತೆ ಸ್ಪಂದಿಸುವಲಿ, ಹೆಸರುಗಳಿಸಲು ಮುಂದಾಗಬೇಕು ಎಂದರು. ಬಳಿಕ ಗುರುವಂದನೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ವಕೀಲರಾದ ಶ್ರೀ ಪಿ.ಪಿ.ಹೆಗ್ಡೆ, ವಕೀಲರ ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನಿರಂತರ ಅಧ್ಯಯನದ ಅಗತ್ಯತೆ ಇದೆ ವೃತ್ತಿ ಎಂಬುದು ಅದೊಂದು ಸೇವೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕು. ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ತಪ್ಪು ದಾರಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಗೆ ತರುವಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯವಾದಿಗಳ ಪಾತ್ರ ಅಗತ್ಯ ಇದೆ ಎಂದರು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿದ್ದ ಬಂಟ್ವಾಳದ ವಕೀಲರಾದ ಅಶ್ವಿನ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ, ವಕೀಲ ವೃತ್ತಿ ಎಂಬುದು ಅದೊಂದು ಸೇವೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ನಾಗರಿಕರನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ಆಕರ್ಷಿಸುವಂತೆ ನಿಭಾಯಿಸುಬೇಕು ಎಂದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಜಿ ಶಾಸಕರಾದ ಮಲ್ಲಿಕಾ ಪ್ರಸಾದ್, ಪುತ್ತೂರು ಬಿಲ್ಲವ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಜಯಂತ ನಡುಬೈಲು, ಬಿಜೆಪಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು, ಕಟ್ಟಡ ಮಾಲಕರಾದ ವಾಸುದೇವ ಪ್ರಭು, ಪುತ್ತೂರು ಗಾಣಿಗ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಹರಿರಾಮಚಂದ್ರ, ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಮಹೇಶ್ ಕಜೆ, ರಾಘವೇಂದ್ರ ನಾಯಕ್, ಸಂತೋಷ ಕುಮಾರ್, ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ರಾಜಗೋಪಾಲ್ ಹೆಗ್ಡೆ, ಸುನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ದಡ್ಡು, ಸುರೇಶ್ ಅತ್ರಮಜಲು, ರಮೇಶ್ ಭಂಡಾರಿ, ಸ್ಥಳೀಯ ಗಣ್ಯರಾದ ಹರೀಶ್ ನಟ್ಟಿಬೈಲು, ಕರುಣಾಕರ ಸುವರ್ಣ, ಧನ್ಯಕುಮಾರ್ ರೈ, ಶೀನಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ಜಯಂತ್ ಪೊರೋಳಿ, ಯು. ರಾಮ, ಗುಣಕರ ಅಗ್ನಾಡಿ, ಜಯಾನಂದ ಕಲ್ಲಾಪು, ಯು.ಜಿ ರಾಧ, ಪ್ರಸಾದ್ ಭಂಡಾರಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀನಗರ, ರಾಮಚಂದ್ರ ಮಣಿಯಾಣಿ, ತಾಲೂಕು ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಉಮೇಶ್ ಶೆಣೈ, ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಕೇಶವ ಗೌಡ ಬಜತ್ತೂರು, ಕೈಲಾರ್ ರಾಜಗೋಪಾಲ್ ಭಟ್, ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರಾದ ಆನಂದ ನಟ್ಟಿಬೈಲು, ಡಾ. ರಾಜಾರಾಮ್, ಮಹೇಂದ್ರ ವರ್ಮ, ಪುಲಸ್ತ್ಯಾ ರೈ, ಶಯನಾ ಜಯಾನಂದ್, ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್, ಸಂಜೀವ ರೈ, ಬೆಟ್ಟ ಈಶ್ವರಭಟ್, ಯಶೋಧರಾ  ಕರ್ಕೇರಾ, ಅಸ್ಕರ್ ಆಲಿ, ಮುರಲಿಕೃಷ್ಣ ಹಂಸತಡ್ಕ, ರವಿ ಶಿಲ್ಪಾ, ಕೆ.ಜಿ ಭಟ್, ಡಾ. ನಿರಂಜನ್, ಸದಾನಂದ ದಾಸರಮೂಲೆ, ಎಂ ವರದರಾಜ್, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪೂಜಾರಿ, ಶೌಕತ್ ಆಲಿ ಹಿರೇಬಂಡಾಡಿ, ಚಂದಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಬೆತ್ತೋಡಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಅಜಿತ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿ, ಸಂದೇಶ್ ನಟ್ಟಿಬೈಲು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ದಡ್ಡು ವಂದಿಸಿದರು.

uppinangady2

uppinangady2.j3

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.