ನೆಲ್ಯಾಡಿ ವಲಯ ಯುವ ಒಕ್ಕಲಿಗ ಗೌಡ ಸಂಘದ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟ-ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

3ಪುತ್ತೂರು: ನೆಲ್ಯಾಡಿ ವಲಯ ಯುವ ಒಕ್ಕಲಿಗ ಗೌಡರ ಸಂಘದ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದ ಬಗ್ಗೆ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ ಜ.10ರಂದು ಮುತ್ತಪ್ಪ ಗೌಡರ ಕೊಣಾಲು ಗ್ರಾಮದ ಎಣ್ಣೆತ್ತೋಡಿ ಮಾತೃಶ್ರೀ ನಿಲಯದಲ್ಲಿ ಜ.10ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ತಾಲೂಕು ಗೌಡ ಸಂಘದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ನಾಗೇಶ್ ನಳಿಯಾರ್, ನೆಲ್ಯಾಡಿ ವಲಯ ಯುವ ಒಕ್ಕಲಿಗ ಗೌಡ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಕುದ್ಕೋಳಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ವಲಯ ಉಸ್ತುವಾರಿಗಳಾದ ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಮಾರ್ ದೋಂತಿಲ, ವಲಯದ ಪೂರ್ವಾಧ್ಯಕ್ಷ ರವೀಂದ್ರ ಗೌಡ ಬಿಜೇರು, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ನೇಮಣ್ಣ ಗೌಡ ಶಾಂತಿನಗರ ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದರು.
ಒಕ್ಕಲಿಗ ಸ್ವ ಸಹಾಯ ಸಂಘದ ಪ್ರೇರಕ ವಾಸುದೇವ ಗೌಡ, ಮಹೇಶ್ ಗೌಡ ಡೆಬ್ಬೇಲಿ, ನೋಣಯ್ಯ ಗೌಡ ಡೆಬ್ಬೇಲಿ, ಲೋಹಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಡೆಬ್ಬೇಲಿ, ಹರೀಶ್ ಗೌಢ ನೇರ್ಲ, ಸತೀಶ್ ಗೌಡ ಅತ್ರಿಜಾಲು, ಸಂದೇಶ್ ಎಡ್ಮೆ, ಅಜಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಕಜೆ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಹೊಸಮನೆ, ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ಎಣ್ಣೆತ್ತೋಡಿ, ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ, ಓಡ್ಯಪ್ಪ ಗೌಡ ಪೆರಣ, ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಜಯಂತ ಗೌಡ ಹೊಸಮನೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಸುರೇಶ್ ಗೌಡ ಪಡಿಪಂಡ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.