ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಪೊಲೀಸ್-ಎಸ್.ಸಿ.,ಎಸ್.ಟಿ. ಸಭೆ; ಯಾವುದೇ ದೂರು ನೀಡಲು ಮಧ್ಯವರ್ತಿಗಳ ಅಗತ್ಯ ಇಲ್ಲ-ಎಸ್.ಐ.

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

6ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ: ಯಾರಿಗೂ, ಯಾವುದೇ ತರಹದಸಮಸ್ಯೆ, ತೊಂದರೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸ್ ದೂರು ನೀಡುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಯಾರೂ, ಯಾರೇ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಗಳ ಮೂಲಕ ಬಾರದೆ ಯಾವುದೇ ಅಳುಕು ಇಲ್ಲದೆ ನೇರವಾಗಿ ಬಂದು ದೂರು ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಪೊಲೀಸ್ ಸಬ್ ಇನ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟರ್ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ್ ಹೇಳಿದರು.
ಅವರು ಜ. ೧೭ರಂದು ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಎಸ್.ಸಿ.,ಎಸ್.ಟಿ. ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತೀ ತಿಂಗಳು ಸಭೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ, ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಗ್ರಾಮದ ದಲಿತ ಕಾಲೋನಿಯಲ್ಲಿ ಸಭೆ ನಡೆಸುವ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದ ಅವರು ದಲಿತ ಸಮುದಾಯ ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಅದರ ಔಚಿತ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದರು.ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ದಲಿತ ಸಂಘರ್ಷ ಸಮಿತಿಯ ಪುತ್ತೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು ಸಂಚಾಲಕ ಮೋನಪ್ಪ ದ್ರಾವಿಡ, ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಜಗ್ಗ ಮುಗೇರ ಹಿರೇಬಂಡಾಡಿ, ವಸಂತ ಹಿರೇಬಂಡಾಡಿ, ನವೀನ್, ವಿಜಯ, ದಿನೇಶ್, ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.