ಪುತ್ತೂರು: ಮುಳಿಯ ಸ್ವರ್ಣ ಶಿಕ್ಷಣ ಅಭಿಯಾನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

IMG-20160119-WA0003ಪುತ್ತೂರು: ಪುತ್ತೂರು ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಲರ್‍ಸ್   ಹಮ್ಮಿಕೊಂಡಿರುವ ಸ್ವರ್ಣ ಅಭಿಯಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಜ.19ರಂದು ಪುತ್ತೂರಿನ ಆದರ್ಶ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಡಾ. ಎಂ. ಕೆ. ಪ್ರಸಾದ್ ಭಂಡಾರಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನಾಭರಣಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸೀನಿಯರ್ ಸೇಲ್ಸ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಆದ ಪ್ರವೀಣ್ ಬಿ. ಯವರು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಿಗೆ ನೀಡಿದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಸಂಜೀವ.ಕೆ, ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್ ಪಿ.ಆರ್ ಮತ್ತು ಚೇತನ್ ಕುಮಾರ್.ಎಂ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಡೆಸಿದ ಸ್ವರ್ಣ ರಸಪ್ರಶ್ನೆ ವಿಜೇತರಾದವರಿಗೆ ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅಭಿನಂದನಾ ಪತ್ರವನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮುಖ್ಯ ವೈದ್ಯರಾದ ಎಂ.ಕೆ. ಪ್ರಸಾದ್ ಭಂಡಾರಿಯವರು ವಿತರಿಸಿದರು. ಮುಂಡೂರು ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಉಮೇಶ್ ಗೌಡ ಅಂಬಟ  ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

 

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.