ಜ. 25 : ಪುತ್ತೂರು ಶಾಫಿ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿಟಿ ಮೆಡಿಕಲ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು : ಇಲ್ಲಿನ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆಯ ಶಾಫಿ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿಟಿ ಮೆಡಿಕಲ್ಸ್ ಜ.25ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯದ ಆರೋಗ್ಯ ಸಚಿವ ಯು.ಟಿ ಖಾದರ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಲಿದ್ದು, ಪುತ್ತೂರು ಮುದರ್ರಿಸ್ ಸಯ್ಯದ್ ಅಹ್ಮದ್ ಪೂಕೋಯ ತಂಙಳ್ ಆಶೀರ್ವಚನ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಮಾಜಿ ಶಾಸಕ ಹಾಜಿ ಕೆ.ಎಂ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಶುಂಠಿಕೊಪ್ಪ, ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಗಳ ಸಂಸದೀಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಶಾಸಕಿ ಶಕುಂತಳಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಪುತ್ತೂರು ಸಂಯುಕ್ತ ಜಮಾಅತ್ ಕಮಿಟಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಹಾಜಿ ಕಮ್ಮಾಡಿ, ಕೆ.ಪಿ ಅಹ್ಮದ್ ಹಾಜಿ ಆಕರ್ಷಣ್, ನಗರಸಭಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೀವಂಧರ್ ಜೈನ್, ಪುತ್ತೂರು ಅನ್ಸಾರುದ್ಧೀನ್ ಜಮಾಅತ್ ಕಮಿಟಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಯು. ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ, ಪುತ್ತೂರು ಮಾಯಿದೆದೇವುಸ್ ಚರ್ಚ್‌ನ ಸಂಚಾಲಕ ವಿ. ರೆ.ಫಾ. ಅಲ್ಫ್ರೆಡ್ ಜೆ.ಪಿಂಟೋ, ಪುತ್ತೂರು ಐಎಂಎ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ. ವಿಶ್ವನಾಥ ಭಟ್, ಪುತ್ತೂರು ಐಡಿಎ ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ. ರಿತೇಶ್, ಸರ್ಜನ್ ಡಾ. ಎ.ಕೆ ರೈ, ಡಾ. ನಝೀರ್, ತೆಕ್ಕಿಲ್ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಟಿ.ಎಂ ಶಹೀದ್ ಸುಳ್ಯ, ನಗರಸಭಾ ಸದಸ್ಯ ರಾಜೇಶ್ ಬನ್ನೂರು, ಮುಸ್ಲಿಂ ಯುವಜನ ಪರಿಷತ್‌ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಶ್ರಫ್ ಕಲ್ಲೇಗ, ತಾಲೂಕು ಜೆಡಿಎಸ್ ಘಟಕದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಗೋಳಿಕಟ್ಟೆ, ಎಸ್‌ಡಿಪಿಐ ತಾಲೂಕು ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಸಿದ್ಧೀಕ್, ವರ್ತಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುಂದರ ಗೌಡ, ಶ್ರೀಧರ್ ಭಟ್ ಬ್ರದರ‍್ಸ್‌ನ ವಾಸುದೇವ ಭಟ್, ಟೆರೆಸ್ ಅಡ್ಕಾರ್‌ನ ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ, ಅರಂತೋಡ್‌ನ ಹಾಜಿ ಎಸ್.ಇ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಮುಖ್ಯ ಅಭ್ಯಾಗತರಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.