ಮರ್ದಾಳದಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಡ್ ಮಾಹಿತಿ-ಅರ್ಜಿ ಸ್ವೀಕಾರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

mardala

ಕಡಬ: ಕರ್ನಾಟಕ ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್ ವತಿಯಿಂದ ಜ. 24 ರಂದು ಮರ್ದಾಳ ಉ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಡ್ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿ ಅರ್ಜಿ ಪಡಕೊಳ್ಳಲಾಯಿತು. ಮಂಗಳೂರಿನ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಮುಖ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತೀ ಸಲ ಉಚಿತ ಚೀಟಿ ಮತ್ತು ಹೊರ ಯಾ ಒಳ ರೋಗಿಗೆ ಉಚಿತ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯಲು ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸಚಿವರಾದ ಯು.ಟಿ ಖಾದರ್ ಕೆ.ಸಿ.ಸಿ ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಡ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸಿದ್ದು ಪ್ರತೀ ಗ್ರಾಮ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಸಿಸಿ ಕಾರ್ಡ್ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಮರ್ದಾಳ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಲ್ಲದೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಸದಸ್ಯತನ 100 ರೂ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ಅರ್ಜಿ ಫಾರಂ ದಾಖಲಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದ್ದು ಮುಂದೆ ಇವರಿಗೆ ಗುರುತು ಚೀಟಿ ನೀಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದ ಮಾಹಿತಿ ಅಧಿಕಾರಿ ನೌಫಾಲ್‌ರವರು ಫಲಾನುಭವಿಗಳು ತಮ್ಮ ಭಾವಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ರೇಶನ್ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಒಂದು ದಾಖಲೆ ನೀಡಬೇಕೆಂದು ತಿಳಿಸಿದರು.ಕಾಯಂದೂರು ರಮೇಶ್ ಗೌಡರವರಿಂದ ಅಗತ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರ ಮೂಲಕ ಕಾರ‍್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆ ನೀಡಲಾಯಿತು.  ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ವಿನಾಯಕ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಮಾಲಕ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಗೌಡ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಮುಂದಿನ ಫೆ.11  ಕ್ಕೆ ಮತ್ತೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಂಪ್ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ನೌಪಾಲ್ ತಿಳಿಸಿದರು.

 

 

 

 

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.