ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರಿನವರು : ಮ್ಯುಸಿಗ್ಮಾ ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಈಶ್ವರ ಮುದ್ರಜೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಸಮೀಪದ ಗೋಳಿತ್ತೊಟ್ಟು ಗ್ರಾಮದ ಮುದ್ರಜೆಯವರಾದ ಖ್ಯಾತ ಪಶುವೈದ್ಯ,  ಪ್ರೊ||ಡಾ.ನಾರಾಯಣ ಭಟ್.ಎಂ. ಹಾಗೂ ಶರಾವತಿ.ಎನ್.ಭಟ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ಈಶ್ವರ ಮುದ್ರಜೆಯವರು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಸಂಜಯನಗರದಲ್ಲಿರುವ ಸಾಂದೀಪನೀ ನಿಕೇತನ ಶಾಲೆ, ಕೆಂಪಾಪುರದ ಸಿಂಧಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆಗಳ ಬಳಿಕ ಮಲ್ಲೇಶ್ವರದ ವಿದ್ಯಾಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ಪದವಿಪೂರ್ವ ಶಿಕ್ಷಣ ಹಾಗೂ ಬೆಂಗಳೂರು ತಾಂತ್ರಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಕಮ್ಯೂನಿಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿ.ಇ. ಪದವಿ ಪಡೆದರು. ಇದೀಗ ವೈಟ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನ ಐ.ಟಿ.ಪಿ.ಎಲ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಮ್ಯುಸಿಗ್ಮಾ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಸೊಲ್ಯೂಶನ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿಶ್ಲೇಷಕರಾಗಿ ಕರ್ತವ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಉತ್ತಮ ತಬಲಾ ವಾದಕರೂ ಆಗಿರುವ ಈಶ್ವರ ಮುದ್ರಜೆ, ಅನೇಕ ಸಾಮಾಜಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಗಣ್ಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಇವರ ಸೋದರ ಎಂ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಪಾಂಡಿಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಪಶುವೈದ್ಯ ವಿಜ್ಙಾನದಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಯನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

3 002

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.