ಕೆಯ್ಯೂರು ಕೆದಂಬಾಡಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರ ಸಭೆ ಜಿ.ಪಂ.ತಾ.ಪಂ. ಚುನಾವಣಾ ಸಂಭಾವ್ಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪಟ್ಟಿ ರವಾನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಜಿ ಪಂ ತಾ ಪಂ ಚುನಾವಣಾ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಭಾವ್ಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ ಸಂಬಂಧ ಕೆಯ್ಯೂರು ಕೆಂದಬಾಡಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರ ಸಭೆಯು ಜರುಗಿತು.

ಈ ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಪುತ್ತೂರು ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಫಜಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ವಹಿಸಿದರು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮಹೇಶ್ ರೈ ಅಂಕೊತ್ತಿಮಾರ್, ಎಕೆ ಜಯರಾಮ ರೈ, ಬೋಳೋಡಿ ಚಂದ್ರಹಾಸ ರೈ, ಅನಿತಾ ಹೇಮಾನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ, ಕೃಷ್ಣಪ್ರಸಾದ್ ಆಳ್ವ ಪುತ್ತೂರು ಯುವ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೊದಿನ್ ಆರ್ಷದ್ ದರ್ಬೆ, ಸಂತೋಷ್ ರೈ ಇಳಂತಾಜೆ, ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್ ಮೇರ್ಲ, ಕೆ.ಎಂ ಹನೀಫ್, ರವಿ ಪೂಜಾರಿ ಕಣಿಯಾರ್, ಜಯಂತ ಪೂಜಾರಿ, ಸೈಮಾಮಾಧವನ್, ಗೋಂವಿದ ನಾಯ, ದಿನೇಶ್ P, ಉದಯ ಕೆ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕೆ.ಎಸ್, ಮಣಿಕಂಠ, ಜಯಂತ ಪೂಜಾರಿ, ಅಶೋಕ್ ರೈ ದೇರ್ಲ, ಪುರಂದರ ರೈ ಕೋರಿಕ್ಕಾರ್, ಮೇಘನಾ ಜೆ ಶೆಟ್ಟಿ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ರೈ, ಮೊದ್ ಕುಟ್ಟಿ ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ, ಕಮಲ, ಉಕ್ರಪ್ಪ, ರೂಪಾ ಎಸ್ ರೈ, ಎಕೆ ಹರಿಶ್ಚಂದ್ರ ರೈ, ಈಶ್ವರಿ ಜೆ ಶೆಟ್ಟಿ, ಗೀತಾ ಕೆ, ಪದ್ಮಾವತಿ ಮೊದಲಾದವರು ವಿವಿಧ ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು ಇದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಂಭಾವ್ಯ ತಾ.ಪಂ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳನ್ನಾಗಿ ಇಂದಿರಾ ರೈ, ರೂಪಾ, ಹರಿಣಾಕ್ಷಿ ಜೆ.ರೈ, ಶಶಿಕಲಾ, ಕಮಲ, ಅಸ್ಮಾ, ಶಾಲಿನಿ, ಜಿ.ಪಂ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳನ್ನಾಗಿ ಸುಮತಿ, ಅನಿತಾ ಶೆಟ್ಟಿರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟವರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಯಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.