ವಿಶ್ವ ತುಳುವೆರೆ ಆಯನೊ-ಪುತ್ತೂರು ತಾಲೂಕು ಸಮಿತಿ: ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ: ಪುರಂದರ ಭಟ್, ಅಧ್ಯಕ್ಷ: ದುರ್ಗಾಪ್ರಸಾದ್ ರೈ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

vishvaಪುತ್ತೂರು: ಡಿ.9ರಿಂದ 13ರತನಕ ಬದಿಯಡ್ಕದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ತುಳುವೆರೆ ಆಯನೋ ಕಾರ‍್ಯಕ್ರಮದ ಪುತ್ತೂರು ತಾಲೂಕು ಸಮಿತಿಯನ್ನು ಅ.9ರಂದು ರಚಿಸಲಾಯಿತು. ಸಮಿತಿಯ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಪುತ್ತೂರು ಕರ್ನಾಟಕ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪುರಂದರ ಭಟ್ ಬರೆಪ್ಪಾಡಿ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಕರ್ನಾಟಕ ತುಳು ಸಾಹಿತ್ಯ ಅಕಾಡೆಮಿ ಸದಸ್ಯ ಕುಂಬ್ರ ದುರ್ಗಾಪ್ರಸಾದ್ ರೈ ಹಾಗೂ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ‍್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶಿಕ್ಷಕ ರಾಮಣ್ಣ ರೈ ಕರ್ನೂರು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸಮಿತಿಯ   ಗೌರವ ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ಕುದ್ಕಾಡಿ ವಿಶ್ವನಾಥ ರೈ, ಶೇಖರ್ ನಾರಾವಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾಗಿ ಸ್ವರ್ಣಲತಾ ಹೆಗ್ಡೆ, ಮೋನಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಕೆರೆಮಾರು, ನಾರಾಯಣ ರೈ ಕುಕ್ಕುವಳ್ಳಿ, ಜೊತೆ ಕಾರ‍್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ಗೌರಿ ಬನ್ನೂರು, ಮಲ್ಲಿಕಾ ಜೆ ರೈ ಗುಂಡ್ಯಡ್ಕ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಸೀತಾರಾಮ ರೈ ಬನ್ನೂರು, ಸತೀಶ್ ಬಲ್ಯಾಯ, ವಿವಿಧ ಸಮಿತಿಗಳ ಸಂಚಾಲಕರುಗಳಾಗಿ ದೈವಾರಾಧಕ ಗೋಷ್ಠಿ ಸಮಿತಿ- ವಿಜಯಕುಮಾರ್ ಭಂಡಾರಿ ಹೆಬ್ಬಾರಬೈಲು,  ಕ್ರೀಡಾ ಸಮಿತಿ- ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಶಿಕ್ಷಕಿ ವೇದಾವತಿ ಮುಕ್ವೆ, ಬಹುಭಾಷಾ ಸಮಿತಿ-ರಘುನಾಥ ರೈ ನುಳಿಯಾಲು, ರಥಯಾತ್ರೆ ಸಮಿತಿ-ಕೃಷ್ಣಪ್ರಸಾದ್ ಆಳ್ವ ಉಪ್ಪಳಿಗೆ ಹಾಗೂ ಪ್ರಚಾರ ಸಮಿತಿಗೆ ಪತ್ರಕರ್ತ ಉಮಾಪ್ರಸಾದ್ ರೈ ನಡುಬೈಲುರವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.