ನೂಜಿಬಾಳ್ತಿಲ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಜಮಾಬಂದಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

noojiಕಡಬ: ನೂಜಿಬಾಳ್ತಿಲ  ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್‌ನ 2015-16ನೇ ಸಾಲಿನ ಜಮಾಬಂದಿ ಸಭೆ ನೂಜಿಬಾಳ್ತಿಲ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸದಾನಂದ ಗೌಡ ಸಾಂತ್ಯಡ್ಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ನಲ್ಲಿ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರತೀ ವರ್ಷ ನಡೆಯುವ ಕಾಮಗಾರಿಗಳ ಹಾಗೂ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಖರ್ಚು ವೆಚ್ಚಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಮಾಬಂದಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಜಮಾಬಂದಿಯಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಹೇಳಿದರು. ಜಿ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಪಿ.ಪಿ ವರ್ಗೀಸ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ತಾ.ಪಂ.ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಜಗದೀಶ್ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿದ್ದರು. ಜಮಾಬಂದಿ ಬಳಿಕ ಉಳಿಪ್ಪು ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಗೌಡರು ಉದ್ಯೋಗ ಖಾತರಿಯಲ್ಲಿ ಕೈಗೊಂಡ ಅಡಿಕೆ ಕೃಷಿ ತೋಟದ ವೀಕ್ಷಣೆ ನಡೆಸಿದರಲ್ಲದೆ 14ನೇ ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ 1 ಲಕ್ಷದ 60 ಸಾವಿರದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಕಾಡುಮನೆ ಪಲಯಮಜಲು ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ರಸ್ತೆಯನ್ನು  ವೀಕ್ಷಿಸಿದರು. ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಭವಾನಿ, ಸದಸ್ಯರಾದ ರಾಮಚಂದ್ರ ಗೌಡ ಎಸ್, ಕೆ.ಜೆ ತೋಮಸ್, ರಾಜು ಗೋಳಿಯಡ್ಕ, ಹರೀಶ್ ಎನ್, ರಜಿತಾ ಪದ್ಮನಾಭ, ಜಾನಕಿ ಕಲ್ಲುಗುಡ್ಡೆ, ಪುಷ್ಪಲತಾ, ಅಮ್ಮಣಿ ಜೋಸೆಫ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.