ಕಾರ್ಕಳದಲ್ಲಿ ರಂಜಿಸಿದ ಕನ್ನಡ ಡಿಂಡಿಮ-329

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

dimdimaಪುತ್ತೂರು: ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಲಾಕೇಂದ್ರ ಬೊಳುವಾರು ಪುತ್ತೂರು ಇವರಿಂದ ಕಾರ್ಕಳ ತಾಲೂಕಿನ ಅಜೆಕಾರ್ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಶ್ರೀ ಶಾರದಾ ಮಹೋತ್ಸವದ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಚಿದಾನಂದ ಕಾಮತ್ ಕಾಸರಗೋಡು ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಹಿಮ್ಮೇಳ ಪರಿಕರಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಾರಿಸು ಕನ್ನಡ ಡಿಂಡಿಮವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ 329ನೇ ಕನ್ನಡ ‘ಭಕ್ತಿ, ‘ಭಾವಗಾನ, ಸಮೂಹ ನೃತ್ಯ ವೈಭವದೊಂದಿಗೆ ಅಜೆಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಅ.10ರಂದು ನಡೆಯಿತು.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕೃತಿಕಾ ಆರ್. ಐತಾಳ್, ನಿರೀಕ್ಷಾ ಕೆ.ಜೆ., ನೀಮಾ ಎಚ್. ಕುಂಬ್ರ, ಶರಣ್ ಎಸ್. ಮುಕ್ವೆ, ಶ್ರುತಿರಂಜಿನಿ ಎಸ್. ಮುಕ್ವೆ, ಅನುಶ್ರೀ ಸಾಮೆತ್ತಡ್ಕ, ಅಶ್ವಿನಿ ಕರ್ಕುಂಜ, ಯಶಸ್ವಿನಿ ಕರ್ಕುಂಜ, ಆಕಾಂಕ್ಷ ಕಜೆಗದ್ದೆ, ವಿಷ್ಣುಪ್ರಿಯ ದರ್ಬೆ, ವೈಷ್ಣವಿ ಅನ್ಯಾಡಿ, ಅಶ್ವಿನಿ ಪೈ ಪರ್ಲಡ್ಕ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ವಿಶೇಷ ಆಹ್ವಾನಿತರಾಗಿ ಆಗಮಿಸಿದ ವಿದುಷಿ ಸಂಧ್ಯಾ ಗಣೇಶ್‌ರವರ ನೃತ್ಯ ಆಕರ್ಷಣೀಯವಾಗಿ ಮೂಡಿಬಂತು.

ಪ್ರಸಾದನದಲ್ಲಿ ವಸಂತಿ ಆರ್. ಐತಾಳ್, ಜ್ಯೋತಿ ಜನಾರ್ದನ್, ಉಷಾ ನಾರಾಯಣ ಕುಂಬ್ರ, ಹೇಮಾ ಗಣೇಶ್ ಕಜೆಗದ್ದೆ ಸಹಕರಿಸಿದರೆ ನೇಪಥ್ಯದಲ್ಲಿ ಕವಿತಾ ರಮೇಶ್ ದರ್ಬೆ, ಪ್ರೇಮಾ ಟಿ. ನಾಯ್ಕ್, ಕುಸುಮಾ ಹರೀಶ್ ಸಹಕರಿಸಿದರು. ಸ್ಥಳೀಯ ಕಿಶೋರ್ ಅಜೆಕಾರ್ ಮತ್ತು ರವೀಂದ್ರ ಪಾಟ್ಕರ್ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಹಕಾರ ನೀಡಿದರು.

ಹಿಮ್ಮೇಳದಲ್ಲಿ ಸೀಮಿತ್ ಆಚಾರ್ಯ ಪುತ್ತೂರು (ಕೀಬೋರ್ಡು), ಉತ್ಸವ್ ಕಾರ್ಕಳ (ತಬ್ಲಾ), ಮುಕುಂದ ಕುಡ್ವ ಸವಣೂರು (ಪ್ಯಾಡ್) ಸಹಕರಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.