ಮಾಣಿ: ಸುನ್ನೀ ಬಾಲ ಸಂಘ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ- ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶಿಹಾಬುದ್ದೀನ್ ; ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶಹೀರ್

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

maniಪುತ್ತೂರು: ಸುನ್ನೀ ಬಾಲ ಸಂಘ (ಎಸ್‌ಬಿಎಸ್) ಮಾಣಿ ವಲಯ ಸಮಿತಿಯ ನೂತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶಿಹಾಬುದ್ದೀನ್ ಕಮ್ಮನ್‌ಕಜೆ ಹಾಗೂ ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶಹೀರ್ ಪೇರಮೊಗರು ಆಯ್ಕೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮಾಣಿ ದಾರುಲ್ ಇರ್ಷಾದ್ ಎಜುಕೇಶನಲ್ ಸೆಂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುನ್ನೀ ಜಂಇಯ್ಯತುಲ್ ಮುಅಲ್ಲಿಮೀನ್ ಮಾಣಿ ರೇಂಜ್‌ನ ಚೇರ್ಮೆನ್ ಅಬ್ದುಲ್ ಸತ್ತಾರ್ ಸಖಾಫಿ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಫಾರಿಸ್ ನಚ್ಚಬೊಟ್ಟು, ನೌಫಲ್ ಸೂರ್ಯ, ಜೊತೆಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಫಝಲ್ ಮಾಣಿ, ರಹೀಸ್ ಸತ್ತಿಕಲ್ಲು, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಅಲಿ ಶೇರ, ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರನ್ನಾಗಿ ರಿಯಾಝ್ ಸತ್ತಿಕಲ್ಲು, ಮುಹಮ್ಮದ್ ತುಫೈಲ್, ಸೂರ್ಯ, ಆಶಿಕ್ ಪೇರಮುಗೇರು, ಮುಫೀದ್ ಮಾಣಿರವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಹನೀಫ್ ಸಖಾಫಿ ಸೂರ್ಯ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಮಾಣಿ ರೇಂಜ್ ಮಿಶನರಿ ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಸುಲೈಮಾನ್ ಸಹದಿ ಕೆಮ್ಮನ್‌ಕಜೆ ಹಾಗೂ ನಝೀರ್ ಅಹ್ಮದ್ ಅಮ್ಜದಿ ಮಾಣಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಅಬ್ದುಲ್ ಲತಿಫ್ ಸಹದಿ ಶೇರ, ಮುಸ್ತಫಾ ಹಿಮಮಿ ನಚ್ಚಬೊಟ್ಟು, ಶರೀಫ್ ಝುಹ್‌ರಿ ಸತ್ತಿಕಲ್ಲು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಉಮರುಲ್ ಫಾರೂಕ್ ರಝಾ ಅಮ್ಜದಿ ಕುಂಡಡ್ಕ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.