ಹೈದರಾಬಾದ್ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತ ನೃತ್ಯ ಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಚಿದಾನಂದ ಕಾಮತ್ ಕಾಸರಗೋಡು

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

kamathಪುತ್ತೂರು: ಸ್ನೇಹ ಯುವ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘ ಬೆಂಗಳೂರು ಮತ್ತು ನೇತ್ರಾಂಜಲಿ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಆಂಡ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಅಕಾಡೆಮಿ ಹೈದರಾಬಾದ್ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಹೈದರಾಬಾದ್ ಲಿಂಗಮ್ ಪಲ್ಲಿ ಸುಂದರಾಯ ವಿಜ್ಞಾನ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಅ.೨೩ರಂದು ನಡೆಯುವ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತ ನೃತ್ಯ ಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಬೊಳುವಾರಿನ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಲಾಕೇಂದ್ರದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ, ಬಾರಿಸು ಕನ್ನಡ ಡಿಂಡಿಮವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮುಖೇನ ಜನಪ್ರಿಯತೆ  ಗಳಿಸಿದ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟಕ ಪುತ್ತೂರಿನ ಚಿದಾನಂದ ಕಾಮತ್ ಕಾಸರಗೋಡುರವರನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತೆಲಂಗಾಣ ಸರಕಾರದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಮಧುಸೂದನ ಆಚಾರ್ಯ, ತೆಲುಗು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪಕ್ಷದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವರುಣ ಕುಮಾರ್ ಗುಪ್ತ, ಕರ್ನಾಟಕ ಸರಕಾರ ಮಾಜಿ ಶಾಸಕ ಚಂದ್ರಕಾಂತ್ ಗುರಪ್ಪ ಬೆಲ್ಲರ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಸಾಹಿತಿ ಜಯದೇವಪ್ಪ ಜೈನಕೇರಿ ಸೇರಿದಂತೆ, ಅನೇಕರು ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆಂದು ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟಕರಾದ ಎಂ.ರಂಜಿತ್ ಮತ್ತು ಎಸ್.ಸುಧಾಕರ್ ರೆಡ್ಡಿ ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿರುತ್ತಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.