ಎನ್.ಜಿ. ಕನೆಕ್ಟ್ ಚಾರ್ಟ್ ಪ್ರೆಸೆಂಟೇಶನ್; ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಗೆ ಹಲವು ಬಹುಮಾನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ramakrishna

ಪುತ್ತೂರು: ಎನ್.ಐ.ಟಿ.ಕೆ ಸುರತ್ಕಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅ.15ರಂದು ನಡೆದ ಎನ್.ಜಿ. ಕನೆಕ್ಟ್ 2016 ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರಿನ ಶ್ರೀ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ತಂಡ ಹಲವು ಬಹುಮಾನ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯಿಂದ ಭಾಗವಹಿಸಿದ ಹನ್ನೊಂದು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಐದು ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಸೀನಿಯರ್ ವಿಭಾಗದ ಚಾರ್ಟ್ ಪ್ರಸೆಂಟೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ 10ನೇ ತರಗತಿಯ ಗೌತಮ್ ಪಿ. ಬಿ. (ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಪಿ.ಎಸ್, ರಶ್ಮಿ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರ) ಮತ್ತು ಶ್ರೀನಂದ (ಶಂಕರ ಭಟ್ ಪಿ, ರೂಪಶ್ರೀ ಎಸ್ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರ)ರವರ ತಂಡವು ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ, 9ನೇ ತರಗತಿಯ ಸುಹಾಸ್ (ಶ್ರೀಧರ ನಾಯಕ್ ಎ, ಜಯಶ್ರೀ ಎಸ್ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರ) ದ್ವಿತಿಯ ಸ್ಥಾನ, 9ನೇ ತರಗತಿಯ ಸುಶ್ಮಿತಾ ಪಿ ಐ (ಈಶ್ವರ ಭಟ್ ಪಿ., ಪುಷ್ಪಕಲಾ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರಿ) ಮತ್ತು ಮನ್ವಿತಾ ರೈ ಎ. (ನಾರಾಯಣ ರೈ ಎ, ಲಾವಣ್ಯ ಎನ್ ರೈ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರಿ) ರವರ ತಂಡ ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಮತ್ತು ಜೂನಿಯರ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ 8ನೇ ತರಗತಿಯ ಚಂದನ ಶಂಕರ್ (ಶಂಕರ್ ಎಸ್, ಗೀತಾ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರಿ) ಮತ್ತು ಕುಂಕುಮ ಶಂಕರ್ (ಶಂಕರ್ ಎಸ್, ಗೀತಾ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರಿ)ರವರ ತಂಡವು ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶಾಲಾ ಸಂಚಾಲಕ ಹೇಮನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಾವು ಮತ್ತು ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯ ಎನ್ ಮನೋಹರ ರೈ ಯವರು ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.