ಕಾರ್ಜಾಲ್: ಶಾಸಕರಿಂದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಅಹವಾಲು ಸ್ವೀಕಾರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

16ಪುತ್ತೂರು: ನಗರದ ಕಾರ್ಜಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಶಾಸಕಿ ಹಾಗೂ ಸಂಸದೀಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶಕುಂತಳಾ ಶೆಟ್ಟಿಯವರಿಂದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಅಹವಾಲು ಸ್ವೀಕಾರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು. ಪುತ್ತೂರು ನಗರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನಗರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸೂತ್ರಬೆಟ್ಟು ಜಗನ್ನಾಥ ರೈ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಬಿ.ಎ. ರಹಿಮಾನ್ ಬಪ್ಪಳಿಗೆ, ಪುತ್ತೂರು ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸೇವಾದಳದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೋಕಿಂ ಡಿಸೋಜ, ನಗರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಘಟಕದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಇಸಾಕ್ ಸಾಲ್ಮರ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಬ್ದುಲ್ ರಝಾಕ್ ಆರ್.ಪಿ. ಪಡೀಲ್, ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಘಟಕದ ಖಜಾಂಜಿ ಯಾಕೂಬ್ ಹಾಜಿ ದರ್ಬೆ, ಉಮ್ಮರ್, ಆಯಿಷಾ, ಲಲಿತಾ, ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ಕುಮಾರ, ಶೆರೀಫ್ ಕಾರ್ಜಾಲ್, ಸುಲೈಮಾನ್, ನಫೀಸಾ, ಮನ್ಮಥ, ಪ್ರದೀಪ, ಜಯರಾಮ ಆಚಾರ್ಯ, ಲೂಸಿ ಡಿಸೋಜ, ನಾರಾಯಣ ಕುಡ್ವ, ಆನಂದ, ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ರಿಚರ್ಡ್, ಅಬ್ಬಾಸ್, ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಮುಂತಾದವರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಪೂರ್ಣೇಶ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಅಬ್ದುಲ್ ಹಾಶಿಂ ಕಾರ್ಜಾಲ್ ವಂದಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.