ಮನ ತೊಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತಾಗಿದೆ: ಸೂಲಿಬೆಲೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಸರಕಾರ, ಕಾನೂನನ್ನು ವಿರೋಧಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಇದು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಉಡುಪಿ ಚಲೋಗೆ ಪರ್ಯಾಯವಲ್ಲ. ಕನಕ ನಡೆ ಭಕ್ತಿಯ ನಡೆ. ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಅನೇಕ ದಲಿತರು ಬಂದಿದ್ದಾರೆ, ಅವರೆಲ್ಲ ಒಟ್ಟಾಗಿ ನಾವು ಸಹ ಪಂಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ತಿಂಡಿ ತಿಂದಿದ್ದೇವೆ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಸಹಭೋಜನ ಕೂಡ ಒಂದಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಉಡುಪಿಯ ಮಠದ ಕುರಿತು ಯಾರೆಲ್ಲ ಕೆಟ್ಟ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆಯೋ ಅವರು ಮನ ತೊಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖ್ಯಾತ ವಾಗ್ಮಿ, ಅಂಕಣಕಾರ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಸೂಲಿಬೆಲೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಉಡುಪಿಯಲ್ಲಿ ಯುವಬ್ರಿಗೆಡ್ ಆಯೋಜಿಸಿರುವ ಕನಕ ನಡೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.