ಪರ್ಪುಂಜ ವಿರಾಮದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ‘ಬಂಟ್ರೆಗಮ್ಮತ್‌’ ಸಮಾಲೋಚನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

parpunjaಪುತ್ತೂರು ಯುವಬಂಟರ ಸಂಘದ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ನ.೧ರಂದು ಪುತ್ತೂರಿನ ಪರ್ಪುಂಜ ವಿರಾಮದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಬಂಟ್ರೆಗಮ್ಮತ್ ಕಾರ‍್ಯಕ್ರಮದ ಸಮಾಲೋಚನಾ ಸಭೆಯು ವಿರಾಮದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅ.೧೬ರಂದು ಜರಗಿತು. ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ತಾಲೂಕು ಯುವಬಂಟರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸೀತಾರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಂಬಳತಡ್ಡ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿ, ಪುತ್ತೂರು ವಕೀಲರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕುಂಬ್ರ ದುರ್ಗಾಪ್ರಸಾದ್ ರೈಯವರು ಮಾತನಾಡಿ ೞಬಂಟ್ರೆಗಮ್ಮತ್ ಕಾರ‍್ಯಕ್ರಮ ನಮ್ಮ ಸಮಾಜದ ವಿಶೇಷ ಕಾರ‍್ಯಕ್ರಮವಾಗಿ ಜನಮಾನಸದಲ್ಲಿ ಹೆಸರು ಗಳಿಸಬೇಕುೞ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಶಿಕ್ಷಕ ದಯಾನಂದ ರೈ ಕೋರ್ಮಂಡ, ಬಂಟರ ಸಂಘದ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಶಶಿಕುಮಾರ್ ರೈ ಬಾಲ್ಯೊಟ್ಟು, ಸುಭಾಷ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅರುವಾರ, ಪ್ರಸಾದ್ ರೈ ಪಟ್ಟೆ, ಕೃಷ್ಣಪ್ರಸಾದ್ ಆಳ್ವ, ಆದರ್ಶ್, ಸಬಿತಾ ಭಂಡಾರಿ, ಮಲ್ಲಿಕಾ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಪಕ್ಕಳ, ತಿಲಕ್ ರೈ ಕುತ್ಯಾಡಿ, ಮೇಘರಾಜ್ ರೈ, ಯುವರಾಜ್ ಪೂಂಜ, ಲೋಕನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ, ರತನ್ ರೈ ಕುಂಬ್ರ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಯುವಬಂಟರ ಸಂಘದ ಕಾರ‍್ಯದರ್ಶಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ ಸಾರೆಕೆರೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ,ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ನವೀನ್ ರೈ ಪಂಜಳ ವಂದಿಸಿದರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.