ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ನಲ್ಲಿ ಜಮಾಬಂದಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

10ಪುತ್ತೂರು: ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂನ 2015-16ನೇ ಸಾಲಿನ ಜಮಾಬಂದಿ ಸಭೆಯು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸವಿತಾ ಎಸ್. ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.
ಮಂಗಳೂರು ಅಕ್ಷರ ದಾಸೋಹದ ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿ ರಾಜಲಕ್ಷ್ಮೀಯವರು ನೋಡೆಲ್ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್‌ನ ಲೆಕ್ಕಪತ್ರಗಳ ದಾಖಲೆ ಪರಿಶೀಲನೆ ನಡೆಸಿದರು. ಜಿ.ಪಂ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಜನಾರ್ಧನರವರು ಕಾಮಗಾರಿಗಳ ತಪಾಸಣೆ ನಡೆಸಿದರು. ಗ್ರಾ.ಪಂ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಲೋಕೇಶ್ ಚಾಕೋಟೆ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರಾದ ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಪಿಲಿಪಂಜರ, ಸಂತೋಷ್ ಮಣಿಯಾಣಿ, ಸುಂದರ, ತಿಲಕ್ ರೈ, ಶಶಿಕಲಾ ಚೌಟ, ರವೀಂದ್ರ ಪೂಜಾರಿ, ಪ್ರೇಮಲತಾ ರೈ, ದಿವ್ಯನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ, ನವೀನ ಬಿ.ಡಿ, ಅಮೃತಾ, ನಿರ್ಮಲ ಎನ್, ಸದಾನಂದ ಮಣಿಯಾಣಿ, ರಾಜೇಶ್ ಹೆಚ್, ಸೀತಾರಾಮ ಮೇಲ್ಪಾದೆ, ಮಹಾಲಿಂಗ, ಸರೋಜಿನಿ, ಸಲ್ಮಾ, ಸಹನಾ ನಳಿನಾಕ್ಷಿ, ಹೇಮಾವತಿ, ಚಿತ್ರಾ ಎನ್, ಸಾವಿತ್ರಿ, ಲೋಹಿತ್ ಕೆರೆಮಾರು ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು.
ಪಿಡಿಒ ಜಯಪ್ರಕಾಶ ಎಂ. ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಟಿ. ಕೃಷ್ಣರಾಜ್ ವಂದಿಸಿದರು. ಸಿಬಂದಿಗಳು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.