ಬನ್ನೂರು:ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಯುವ ಸಂಸ್ಥೆಯ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

7ಪುತ್ತೂರು: ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಯುವ ಸಂಸ್ಥೆ ಬನ್ನೂರು ಇದರ ವತಿಯಿಂದ ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ 12ನೇ ವರ್ಷದ ಶ್ರೀ ಶನೀಶ್ವರ ಪೂಜೆ ಹಾಗೂ 26ನೇ ವರ್ಷದ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆಯು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಂಚಾಲಕ ದಿನೇಶ್ ಸಾಲಿಯಾನ್‌ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಅ.23ರಂದು ಶನೀಶ್ವರ ದೇವರ ಸನ್ನಿಧಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.
ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಸಾಮೂಹಿಕ ಶ್ರೀ ಶನೀಶ್ವರ ಪೂಜೆ, ಸಂಜೆ ಸಭಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಹಾಗೂ ಯಕ್ಷಗಾನ ನಡೆಸುವುದಾಗಿ ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಅಲ್ಲದೆ ನೂತನವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಶ್ರೀಶನೀಶ್ವರ ದ್ವಾರವನ್ನು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸುವುದಾಗಿ ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಉದ್ಯಮಿ ಅಶೋಕ್ ರೈ ಕೋಡಿಂಬಾಡಿಯವರು ಮಾತನಾಡಿ, ಶನೀಶ್ವರ ದೇವರಕಟ್ಟೆಯ ಎದುರು ಹಾಗೂ ಮೈದಾನಕ್ಕೆ ಶೀಟ್‌ನ ಛಾವಣಿ ಅಳವಡಿಸಬೇಕು. ಇದಕ್ಕೆ ತಾನು ಸಹಕಾರ ನೀಡುವುದಾಗಿ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು.
ನಗರ ಬಿಜೆಪಿ ಹಿಂದುಳಿದ ವರ್ಗ ಮೋರ್ಛಾದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುಂದರ ಪೂಜಾರಿ ಬಡಾವು, ಯುವಕ ಮಂಡಲದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಶ್ವನಾಥ ನಾಯ್ಕ, ಸದಸ್ಯರಾದ ದೀಪಕ್ ಆಚಾರ್ಯ, ಸೂರ್ಯ ಕೋಟ್ಯಾನ್, ಚಂದ್ರಹಾಸ ಕುಲಾಲ್, ಗುರುಪ್ರಸಾದ್, ಹೇಮಚಂದ್ರ, ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್, ರಾಜೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್, ಹರೀಶ್ ಬಿ.ಎನ್, ಆದರ್ಶ ಸಾಲಿಯಾನ್, ಪ್ರೀತಂ ರೈ, ಕೆ.ಆರ್ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ, ಯುವತಿ ಮಂಡಲದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸುಜಾತ ಡಿ ಸಾಲಿಯಾನ್, ಪೂಜಾ ಸತ್ಯನ್, ವನಿತಾ ಎ, ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲದ ದೇವಿಕಾ ಜೆ.ಜಿ, ಬೇಬಿ ಶೊಭನಾ, ಲಲಿತಾ, ರೋಹಿಣಿ, ಬಾಲಸಭಾದ ದೀಕ್ಷಾ ಪಿ.ಎಸ್, ಭಕ್ತಿ ಡಿ.ಎಸ್, ಲಾವಣ್ಯ, ದಿವ್ಯಾ ಪಿ.ಎಸ್, ಲಿಖಿತಾ, ಸಾನ್ವಿ, ಧೃತಿ ಡಿ.ಎಸ್, ಡಿ.ವಿ ಸದಾನಂದ ಗೌಡರ ಆಪ್ತ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಧರ್ಣಪ್ಪ ಗೌಡ, ಪೂವಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ಅಮರನಾಥ ಪಿ.ಬಿ, ಪೂವಪ್ಪ ಲೈನ್‌ಮ್ಯಾನ್, ದಿನೇಶ್ ನೆಕ್ಕಿಲ, ದಿವಾಕರ ನೆಕ್ಕಿಲ, ಜನಾರ್ದನ ಗೌಡ, ಅಭಿಲಾಷ್ ರೈ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಕುಮಾರ್ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.