ಪಾಣಾಜೆ: ಹುತಾತ್ಮ ಯೋಧರಿಗೆ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

panajeನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಜಮ್ಮುವಿನ ನಗ್ರೋಟು ಎಂಬಲ್ಲಿ ಹುತಾತ್ಮರಾದ ಭಾರತದ 7 ಯೋಧರಿಗೆ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಅರ್ಪಿಸುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಡಿ.1 ರಂದು ಪಾಣಾಜೆ ಸಿ.ಎ.ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರ ಪರವಾಗಿ ನಡೆಯಿತು. ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಯೋಧ ಅಕ್ಷಯಕುಮಾರ್ ರವರ ಭಾವಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಪುಷ್ಪಾರ್ಚನೆ ಮಾಡಿ  ಮೌನ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿ ಗೌರವ ಅರ್ಪಿಸಲಾಯಿತು.

ನಂತರ ದ.ಕ ಹಾಲು ಒಕ್ಕೂಟದ ನಿರ್ದೇಶಕ ನಾರಾಯಣ ಪ್ರಕಾಶ್ ನೆಲ್ಲಿತ್ತಿಮಾರು. ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ಶಾಹುಲ್ ಹಮೀದ್, ಶ್ರೀ ಹರಿ ನಡುಕಟ್ಟ, ಸುಬೋಧ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯ ಮುಖ್ಯ ಗುರು ನಾರಾಯಣ. ಎಸ್.ಕೆ. ನಿವೃತ್ತ ಶಿವಕುಮಾರ್ ಕಾಕೆ ಕೊಚ್ಚಿರವರು ಹುತಾತ್ಮರ ಗುಣಗಾನ ಮಾಡಿದರು.

ಪ್ರಮುಖರಾದ ಬಾಬು ರೈ ಕೋಟೆ, ಶಿವಾನಂದ ಮಣಿಯಾಣಿ ನಡುಕಟ್ತ, ಜಯರಾಮ ರೈ ಚಂಬರಕಟ್ಟ, ಸುಭಾಷ್ ರೈ ಚಂಬರಕಟ್ಟ, ಪ್ರವೀಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸೂರಂಬೈಲ್, ಪಾಣಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ತೂಂಬಡ್ಕ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ರವೀಂದ್ರ ಭಂಡಾರಿ ಬೈಂಕ್ರೊಡು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ವಂದಿಸಿದರು.

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.