ಕಡಬ: ಭೂಮಿಕಾ ಸತೀಶ್ ನಾಕ್‌ರಿಂದ ಶ್ರೀಕಂಠಸ್ವಾಮಿ ಶ್ರೀ ಮಹಾಗಣಪತಿ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಧ್ವನಿವರ್ಧಕ ಕೊಡುಗೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

 

kadabaಕಡಬ: ಇಲ್ಲಿಯ ಶ್ರೀಕಂಠಸ್ವಾಮಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಮಹಾಗಣಪತಿ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಕಡಬ ಭೂಮಿಕಾ ಕನ್ಸಲ್ಟೆನ್ಸಿ ಮಾಲಕ ಸತೀಶ್ ನಾಕ್ ಮೇಲಿನಮನೆ ಧ್ವನಿವರ್ಧಕವನ್ನು ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಸುಮಾರು 18 ಸಾವಿರ ಮೌಲ್ಯದ ಧ್ವನಿವರ್ಧಕವನ್ನು ದ.4 ರಂದು ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ನೀಡಿದ್ದು ಮಾಲಕರ ತಾಯಿ ಭಾಗೀರಥಿ ಅಮ್ಮನವರು ಸ್ವಿಚ್ಚ್ ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ, ಸದಸ್ಯರಾದ ಗಂಗಾಧರ ನಾಕ್, ಮೋಹನ್ ದಾಸ್, ಸಾವಿತ್ರಿ ಟಿ.ನಾಕ್, ಕಡಬ ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಂಬಿಕಾ ಅಮ್ಮನವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯೆ ಎಪಿಎಂಸಿ ಸದಸ್ಯೆ ಶಾಲಿನಿ ಸತೀಶ್ ನಾಕ್, ಅಕ್ಷರ್ ನಾಕ್, ತೀಕ್ಷಾ ನಾಕ್, ಮಾನ ನಾಕ್ ಕುಕ್ಕೆರೆಬೆಟ್ಟು, ಕಡಬ ಪರಿವಾರ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಸೊಸೈಟಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರೀಶ್ ಉಂಡಿಲ, ಕಡಬ ಪರಿವಾರ ಬಂಟರ ವಲಯ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಗುಡ್ಡಪ್ಪ ನಾಕ್, ವಿಜಯ ಸ್ವೀಟ್ಸ್ & ಕೋಲ್ಡ್ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್‌ನ ಮಾಲಕ ಮಹಾಬಲ ನಾಕ್, ಕಡಬ ಬಾಬು & ಭಾಗೀರಥಿ ಟವರ‍್ಸ್‌ನ ಮಾಲಕ ದಯಾನಂದ ನಾಕ್, ಮಹಾಗಣಪತಿ ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಸ್ಕೂಲ್‌ನ ಮಾಲಕ ನಿತಿನ್‌ಚಂದ್ರ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅರ್ಚಕ ಬಾಲಚಂದ್ರ ಭಟ್ ಪೂಜಾ ವಿಧಿವಿಧಾನಗಳನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.