ಮೆದುಳು ರಕ್ತಸ್ರಾವದಿಂದ ಕೊಣಾಲು ಬಾಬು ಗೌಡ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ನಿಧನ

babu-gowdaನೆಲ್ಯಾಡಿ: ಕೊಣಾಲು ಗ್ರಾಮದ ಗೌರ‍್ಲೆ ದಿ.ಕರಿಯಪ್ಪ ಗೌಡರ ಪುತ್ರ ಬಾಬು ಗೌಡ(46ವ.)ರವರು ದ.4ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಮೆದುಳು ರಕ್ತಸ್ರಾವದಿಂದ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಗೋವಾದ ಖಾಸಗಿ ಕಂಪನಿಯೊಂದರ ಉದ್ಯೋಗಿಯಾಗಿದ್ದ ಬಾಬು ಗೌಡರವರು ದ.೩ರಂದು ರಾತ್ರಿ ಮೆದುಳು ರಕ್ತಸ್ರಾವಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದರು. ತಕ್ಷಣ ಅವರನ್ನು ಅಲ್ಲಿನ ಅಪೋಲೋ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಫಲಿಸದೆ ದ.4ರಂದು ಸಂಜೆ ವೇಳೆಗೆ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಮೃತದೇಹವನ್ನು ಕೊಣಾಲಿನ ಗೌರ‍್ಲೆ ನಿವಾಸಕ್ಕೆ ತಂದು ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಸಲಾಗಿದೆ. ಮೃತ ಬಾಬು ಗೌಡರವರು ತಾಯಿ ಸುಂದರಿ, ಪತ್ನಿ ಸೀತಾ, ಪುತ್ರರಾದ ಲೋಹಿತ್, ಚೇತನ್‌ರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಮೃತರ ಮನೆಗೆ ಜಿ.ಪಂ.ಕೃಷಿ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ಥಾಯಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸರ್ವೋತ್ತಮ ಗೌಡ, ಗೋಳಿತ್ತೊಟ್ಟು ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶಾಲಿನಿ ಶೇಖರ ಪೂಜಾರಿ, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ವಿ.ಸಿ.ಜೋಸೆಫ್, ನೇಮಿರಾಜ್ ಕಲಾಯಿ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಮೂಲ್ಯ, ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ದುಲ್ ನಾಸೀರ್ ಹೊಸಮನೆ, ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯ ನೋಣಯ್ಯ ಗೌಡ ಡೆಬ್ಬೇಲಿ, ಸ್ಥಳೀಯ ಪ್ರಮುಖರಾದ ಸತೀಶ್ ರೈ ಕೊಣಾಲುಗುತ್ತು, ಅಜೀಜ್ ಎನ್.ಕೆ.ಕೋಲ್ಪೆ, ಹರೀಶ್ ಗೌಡ ಡೆಬ್ಬೇಲಿ ಮತ್ತಿತರ ಪ್ರಮುಖರು ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಸಂತಾಪ ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.