ಗಣರಾಜ್ಯೋತ್ಸವ ಪೆರೇಡ್‌ನ ಪೂರ್ವ ಸಿದ್ಧತಾ ಶಿಬಿರಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

 

ganarajyaಪುತ್ತೂರು: ನವ ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಜರಗಲಿರುವ ಗಣ ರಾಜ್ಯೋತ್ಸವ ಪೆರೇಡ್‌ಗೆ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಏರ್ಪ ಡಿಸಿರುವ ಪೂರ್ವ ಸಿದ್ಧತಾ ಶಿಬಿರಕ್ಕೆ ಇಲ್ಲಿನ ಸಂತ ಫಿಲೋಮಿನಾ ಪದವಿ ಕಾಲೇಜ್‌ನ ಪ್ರಥಮ ಬಿಸಿಎ ವಿಭಾಗದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ, ಎನ್.ಸಿ.ಸಿ ಸೀನಿಯರ್ ಕೆಡೆಟ್ ಆಫೀಸರ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡನ್ ಆಂಟನಿ  ರೋಚ್ ಮತ್ತು ಫಿಲೋಮಿನಾ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜ್‌ನ ದ್ವಿತೀಯ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿ, ಎನ್.ಸಿ.ಸಿಯ ಸಾರ್ಜಂಟ್ ರಚನಾ ಎನ್.ಆರ್‌ರವರು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಬ್ರ್ಯಾಂಡನ್‌ರವರು ಸಾಮೆತ್ತಡ್ಕ ದಿ.ಆಲ್ವಿನ್ ರೋಚ್ ಹಾಗೂ ಡಯಾನಾ ರೋಚ್ ಮತ್ತು ರಚನಾರವರು ಸುಳ್ಯ ನಿವಾಸಿ ಎನ್.ಜಿ ರಾಮಚಂದ್ರ ಹಾಗೂ ಫಿಲೋಮಿನಾ ಕಾಲೇಜ್‌ನ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕಿಯಾಗಿರುವ ಮಾಲಿನಿರವರ ಪುತ್ರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕಾಲೇಜ್‌ನ ಎನ್.ಸಿ.ಸಿ ಆಫೀಸರ್ ಲೆಫ್ಟಿನೆಂಟ್ ಜೋನ್ಸನ್ ಡೇವಿಡ್ ಸಿಕ್ವೇರಾರವರು ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.