ಕರಾಟೆ ಸ್ಪರ್ಧೆ: ವಿವೇಕಾನಂದ ಆ.ಮಾ. ಶಾಲೆಯ ಅನೂಪ್‌ಗೆ ಚಿನ್ನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

 

karate-1ಪುತ್ತೂರು: ಇನ್‌ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಕರಾಟೆ ಎಂಡ್ ಅಲೈಡ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ ಮಂಗಳೂರು, ಕರಾಟೆ ಬುಡೋಕಾನ್ ಇಂಟರ್ ನ್ಯಾಷನಲ್, ಮಲೇಷ್ಯಾ ಇದರ ಅಂಗ ಸಂಸ್ಥೆ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಶಾಖೆಯ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ 27ನೇ ರಾಜ್ಯಮಟ್ಟದ ಅಂತರ್ ಶಾಖಾ ಕರಾಟೆ ಸ್ಪರ್ಧೆ2016, 14ರ ವಯೋಮಾನದ ಕೆಳಗಿನವರಿಗಾಗಿ ನಡೆದ ಕರಾಟೆಯ ಕಟಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಂ.ಮಾ. ಹಿ.ಪ್ರಾ. ಶಾಲೆಯ ಅನೂಪ್ ಟಿ. ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನದೊಂದಿಗೆ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇವರಿಗೆ ಕರಾಟೆಯ ಗುರುಗಳಾದ ಸುರೇಶ್ ಎಂ.ರವರು ತರಬೇತಿ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇವರು ಬಿ.ಇ.ಎಂ. ಶಾಲೆಯ ಶಿಕ್ಷಕ ಶಿವಾನಂದಪ್ಪ ಟಿ. ಮತ್ತು ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿ ನವೋದಯ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಸುಮಂಗಲಾ ಕೆ.ರವರ ಪುತ್ರ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.