ಆರ್ಯಾಪು ಕುರಿಯ ಬಿಜೆಪಿ ಯುವ ಮೋರ್ಛಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ: ರಾಕೇಶ್ ನೈತಾಡಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ: ಪದ್ಮನಾಭ ಕೊಲ್ಯ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

 

aryapuಸಂಪ್ಯ: ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಾರ್ಟಿ ಯುವ ಮೋರ್ಛಾದ ಆರ್ಯಾಪು ಕುರಿಯ ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿಯು ದ.3 ರಂದು ಸಂಪ್ಯ ಶಾಂತಾರತ್ನ ಸಂಕೀರ್ಣದಲ್ಲಿ ರಚನೆಗೊಂಡಿತು. ಯುವ ಮೋರ್ಛಾದ ತಾಲೂಕು ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ ಕೈಕಾರ ಸಮಿತಿ ರಚನೆಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಡೆಸಿದರು.

ಆರ್ಯಾಪು-ಕುರಿಯ ಬಿಜೆಪಿ ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಗೂ ಆರ್ಯಾಪು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ವಿಜಯ ಬಿ.ಎಸ್. ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ತಾಲೂಕು ಯುವ ಮೋರ್ಛಾದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ವಿರೂಪಾಕ್ಷ ಭಟ್, ಆರ್ಯಾಪು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ರೇಖನಾಥ ರೈ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸಂಘಟನೆಯ ಕಾರ್ಯವೈಖರಿಯ ಬಗ್ಗೆ, ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಆಂದೋಲನವನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಹಾಗೂ ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಜನ್ಮದಿನ ಆಚರಣೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚಿಸಲಾಯಿತು.

ಬಿಜೆಪಿ ಯುವ ಮೋರ್ಛಾ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ರಾಕೇಶ್ ನೈತ್ತಾಡಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಪದ್ಮನಾಭ ಕೊಲ್ಯ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ ಸಂಪ್ಯಮೂಲೆ, ಸಂಚಾಲಕರಾಗಿ ಸುದರ್ಶನ ಭಟ್ ಕಲ್ಲರ್ಪೆ, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ವಿಶ್ವನಾಥ ಗೌಡ ಕೊಲ್ಯ, ಹರೀಶ ಶೆಟ್ಟಿ ಕರಿಮೊಗರು, ನಾಗೇಶ ನಾಯ್ಕ ಆರ್ಯಾಪು, ಗೋಪಾಲ ಗೌಡ ಕರೆಜ್ಜ, ವಸಂತ ಗೌಡ ಕೊಡ್ಲಾರು, ನಾರಾಯಣ ಕೊಡ್ಲಾರು, ಆನಂದ ಪೂಜಾರಿ ಇಡಬೆಟ್ಟು, ಶಶಿಧರ ಗೌಡ ನೈತಾಡಿ, ಕಿಶೋರ ಗೌಡ ಮರಿಕೆ, ರಜನೀಶ ನೈತಾಡಿ, ಜಯಂತ ಗೌಡರವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ನರಿಮೊಗರು ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರವಿನಾಥ ಗೌಡ ಸಂಪ್ಯ ಬೈಲಾಡಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಕುರಿಯ ಬೂತ್ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರಕಾಶ್ ನೈತಾಡಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ರೇಖನಾಥ ರೈ ವಂದಿಸಿದರು.

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.