ಕೊಂಕಣ್ ಗ್ಯಾಸ್ ಪಂಪ್‌ನಲ್ಲಿ ದೀಪಾವಳಿ ಧಮಾಕಾ 3ನೇ ಡ್ರಾ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

konkan

ಪುತ್ತೂರು: ಕೊಂಕಣ್ ಗ್ಯಾಸ್‌ನ ಟೋಟಲ್ ಗ್ಯಾಸ್ ಪಂಪ್‌ನಲ್ಲಿ ’ದೀಪಾವಳಿ ಧಮಾಕಾ’ ಕೊಡುಗೆಯ ೩ನೇ ಡ್ರಾ ದ.5ರಂದು ಕೊಂಕಣ್ ಗ್ಯಾಸ್‌ನ ನೆಹರುನಗರದ ಕೇಂದ್ರ ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಸಲಾಯಿತು. ಐಸಿಐಸಿಐ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪುತ್ತೂರು ಶಾಖೆಯ ಪ್ರಬಂಧಕ ವರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಹಾಗೂ ರಿಕ್ಷಾ/ಕಾರ್ ಮಾಲಕರು ಹಾಗೂ ಚಾಲಕರು ಡ್ರಾ ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು. ಒಟ್ಟು 155 ಬಹುಮಾನ ವಿಜೇತ ಕೂಪನ್‌ಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸ ಲಾಯಿತು. ರಿಕ್ಷಾ ಚಾಲಕರಿಗೆ 125 ಯೂನಿಫಾರ್ಮ್‌ಗಳು ಹಾಗೂ ಕಾರು ಮಾಲಕರಿಗಾಗಿ 30wv ಸನ್‌ಗ್ಲಾಸ್‌ಗಳ ಬಹುಮಾನಗಳಿವೆ. ಗ್ಯಾಸ್ ಸ್ಟೇಷನ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಜೇತ ಕೂಪನ್‌ಗಳ ನಂಬರ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಕೂಪನ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಬಹುಮಾನಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದೆಂದು ಆಡಳಿತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜೆ. ಉದಯ ಭಟ್ ತಿಳಿಸಿದರು. ಈ ಕೊಡುಗೆ ದ.12ರ ವರೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿದ್ದು, ಅದೇ ದಿನ ಸಂಜೆ ಕೊನೆಯ ಡ್ರಾ ನಡೆಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.