ಮರಾಟಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ವೇದಿಕೆ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

4

3

ಮರಾಟಿ ಸಮಾಜ ಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ಡಿ.11ರಂದು  ತಾಲೂಕು ಮರಾಟಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ವೇದಿಕೆಯ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಮತ್ತು ಪದಗ್ರಹಣ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು  ಸುರತ್ಕಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜಿನ ಸಹಪ್ರಧ್ಯಾಪಕರಾದ ದಿನೇಶ್ ರವರು ನಡೆಸಿದರು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಉಪನ್ಯಾಸಕಿ ಶಶಿಕಲ ಹಾಗೂ ಮರಾಟಿ ಸಮಾಜ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಪಿ.ಎಂ ಕೃಷ್ಣನಾಯಕ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸೀನಪ್ಪ ನಾಯಕ್, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಸುಬ್ರಯ್ಯ ನಾಯಕ್, ಮಹಿಳಾ ವೇದಿಕೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಮೋಹಿನಿ, ಯುವ ವೇದಿಕೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ಯಾಂ ಶ್ರವಣ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ವೇದಿಕೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲಿಖಿತ್ ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಲಿಖಿತರವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.