ನಿಂತಿಕಲ್ಲು: ಬಸ್ ಡಿಕ್ಕಿಯಾಗಿ ಪಾದಚಾರಿ ಕುಕ್ಕುತ್ತಡಿ ನಿವಾಸಿ ಕಳಂಜ ಗುತ್ತು ಧನಂಜಯ ರೈ ಮೃತ್ಯು

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ನಿಂತಿಕಲ್ಲಿನ ಅಲೆಕ್ಕಾಡಿ ಸಮೀಪ ಬಸ್ ಡಿಕ್ಕಿಯಾಗಿ ಪಾದಚಾರಿ ಮೃತಪಟ್ಟ ಘಟನೆ ದ.12ರಂದು ರಾತ್ರಿ ನಡೆದಿದೆ. ಕುಕ್ಕುತ್ತಡಿ ನಿವಾಸಿ ಕಳಂಜ ಗುತ್ತು ಧನಂಜಯ ರೈ(೬೮ವ.) ಮೃತಪಟ್ಟವರು. ಅವರು ಅಲೆಕ್ಕಾಡಿ ಹಾಲು ಸೊಸೈಟಿಯಿಂದ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿದ್ದ ವೇಳೆ ರಸ್ತೆ ದಾಟುವಾಗ ನಿಂತಿಕಲ್ಲಿನಿಂದ ಕಾಣಿಯೂರಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದ ಬಸ್ ಅವರಿಗೆ ಡಿಕ್ಕಿಯಾಗಿದೆ. ಡಿಕ್ಕಿಯ ರಭಸಕ್ಕೆ ರಸ್ತೆಗೆ ಎಸೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಧನಂಜಯರವರನ್ನು ತಕ್ಷಣ ಕಾಣಿಯೂರು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಿ ಬಳಿಕ ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆಗಾಗಿ ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಕರೆತರಲಾಯಿತು. ಆದರೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸದ ಅವರು ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.