ಕಾರ್ಯಕರ್ತರಾದ ದೇರಣ್ಣ ರೈ, ಸುಂದರ ಗೌಡ, ಗಂಗಾಧರ ಗೌಡ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಕುಲಾಲ್‌ರಿಗೆ ಬಿಜೆಪಿ ಮಂಡಲ ವತಿಯಿಂದ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

bjp-shradhanjalibjp-shradhanjali-1ಪುತ್ತೂರು: ಬಿಜೆಪಿಯಲ್ಲಿ ಸಕ್ರೀಯರಾಗಿದ್ದು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಿಧನರಾದ ಪಾಣಾಜೆ ಗ್ರಾಮದ ದೇರಣ್ಣ ರೈ ಗಿಳಿಯಾಲು, ನೆಕ್ಕಿಲಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಸುಂದರ ಗೌಡ ಹಾಗೂ ಗಂಗಾಧರ ಗೌಡ, ಪುಣಚ ಗ್ರಾಮದ ವಿಶ್ವನಾಥ ಕುಲಾಲ್‌ರವರಿಗೆ ಪುತ್ತೂರು ಬಿಜೆಪಿ ಮಂಡಲದ ವತಿಯಿಂದ ದ.14 ರಂದು ಇಲ್ಲಿನ ಬಿಜೆಪಿ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಶ್ರದ್ದಾಂಜಲಿ ಸಭೆ ನಡೆಯಿತು.

ಬಿ.ಜೆ.ಪಿ. ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು, ಮಂಡಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚನಿಲ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಶೆಟ್ಟಿ, ಮಾಜಿ ಶಾಸಕಿ ಮಲ್ಲಿಕಾ ಪ್ರಸಾದ್ ನುಡಿನಮನ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಪ್ರಶಿಕ್ಷಣ ಪ್ರಕೋಷ್ಠದ ಸಂಚಾಲಕ ಅಪ್ಪಯ್ಯ ಮಣಿಯಾಣಿ, ಮಂಡಲದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಡಿ. ಶಂಭು ಭಟ್, ಕೇಶವ ಬಜತ್ತೂರು, ಜಿಲ್ಲಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಚಂದ್ರ ಶೇಖರ ರಾವ್ ಬಪ್ಪಳಿಗೆ, ಮೀನಾಕ್ಷಿ ಮಂಜುನಾಥ್, ಶಶಿ ಕುಮಾರ್ ರೈ ಬಾಲ್ಯೊಟ್ಟು, ಗಣೇಶ್ ರೈ ಬಳ್ಳಮಜಲು, ಸಾಜ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಆಳ್ವ, ತಿಲಕ್ ರೈ ಕುತ್ಯಾಡಿ, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮೂಡಂಬೈಲು, ನಿತೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಶಾಂತಿವನ, ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಕೃಪಾಶಂಕರ್, ಉಷಾ ನಾರಾಯಣ, ಗೌರಿ ಬನ್ನೂರು, ರಾಮ್ ದಾಸ್ ಹಾರಾಡಿ, ಅಬ್ದುಲ್ ಕುಂಞ್ಞಿ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಕುಲಾಲ್, ಪ್ರವೀಣ್ ಪ್ರಭು ದೇವಿನಗರ, ಸುಭಾಶ್ ರೈ ಪಾಣಾಜೆ, ಸದಾಶಿವ ರೈ ಸೂರಂಬೈಲು, ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ತೂಂಬಡ್ಕ, ಶ್ರೀಧರ ನಾಯಕ್, ರವೀಂದ್ರ ಭಂಡಾರಿ ಪಾಣಾಜೆ, ಸುಜಾತ ಕೃಷ್ಣ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ, ಸುನಿಲ್ ದಡ್ಡು, ರಾಮಣ್ಣ ಗೌಡ ಗುಂಡೋಲೆ, ಜಗದೀಶ ಕುಲಾಲ್ ಪುಣಚ, ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಮುಂಗ್ಲಿಮನೆ, ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಗೌಡ ಬೆಳ್ಳಿಪ್ಪಾಡಿ, ಶಿವರಂಜನ್. ಎಂ.,  ಯಶೋಧ ಕೆ.ಗೌಡ, ಉದಯ ಕುಮಾರ್ ದಂಬೆ, ಗುರುವಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ದಿನೇಶ್ ನಾಯರಡ್ಕ, ಕಿಟ್ಟ ಅಜಿಲ, ಪದ್ಮನಾಭ ಬೋರ್ಕರ್, ನಾರಾಯಣ ರೈ ಕೊಪ್ಪಳ, ರುಕ್ಮಯ್ಯ ಇದ್ಪಾಡಿ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.