ಚೂರಿಪದವು ಶಾಲಾ ಬೆಳ್ಳಿ ಹಬ್ಬದ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

churipadavuನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ: ಚೂರಿಪದವು ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ. ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಲಾ ಬೆಳ್ಳಿಹಬ್ಬದ ಬಗ್ಗೆ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ ದ.13ರಂದು ಎಸ್‌ಡಿಎಂಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ಯಾಂಪ್ರಸಾದ್‌ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಜರಗಿತು.

ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿಹಬ್ಬ ಸಮಿತಿಯ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ರಘುನಾಥ ರೈ ನುಳಿಯಾಲು, ಅಧ್ಯಕ್ಷ ತಿಮ್ಮಣ್ಣ ರೈ ಆನಾಜೆ, ಸ್ಮರಣ ಸಂಚಿಕೆ ಸಮಿತಿಯ ಗೌರವ ಸಂಪಾದಕ ಮಂಜುಳಗಿರಿ ವೆಂಕಟರಮಣ ಭಟ್, ಸಂಪಾದಕ ಕೃಷ್ಣ ರೈ ಸೇರ್ತಾಜೆ, ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಅವಿನಾಶ್ ರೈ ಕುಡ್ಚಿಲ, ಸದಸ್ಯ ಬಾಲಚಂದ್ರ ರೈ ಆನಾಜೆ, ಸ್ಥಳೀಯ ಯುವಕ ಮಂಡಲದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಪೂಜಾರಿ, ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶಶಿಪ್ರಭಾ, ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ರೈ ನುಳಿಯಾಲು, ದಾಮೋದರ ರೈ ಪಡ್ಡಂಬೈಲು, ಉಮೇಶ್ ರೈ ಬದಿಯಾರು, ವಿವಿಧ ಸಮಿತಿಯ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಪೋಷಕರು ಉಪಸ್ಥಿತ ರಿದ್ದರು. ಎ.೮ರಂದು ಬೆಳ್ಳಿಹಬ್ಬ ಆಚರಿಸುವುದೆಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸ ಲಾಯಿತು. ಸ್ಮರಣ ಸಂಚಿಕೆಯ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಿತಿ ರಚಿಸಲಾಯಿತು. ಬೆಳ್ಳಿಹಬ್ಬದ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಹಕರಿಸಲು ಎಲ್ಲರ ಸಹಕಾರವನ್ನು ಕೇಳಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ರೂಪುರೇಷೆ ತಯಾರಿಸಲಾಯಿತು.

ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶಶಿಪ್ರಭಾ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಸಹಶಿಕ್ಷಕಿ ಬನಶಂಕರಿ ವಂದಿಸಿದರು. ಶಿಕ್ಷಕ ವೃಂದದವರು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.