ಬಲ್ನಾಡು ಖಿದ್ಮತುಲ್ ಇಸ್ಲಾಂ ಯಂಗ್‌ಮೆನ್ಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ: ಶರೀಫ್ ಬಲ್ನಾಡು, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ: ಇಹ್ತಿಶಾಮ್ ಬಲ್ನಾಡು

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

 

balnaduಪುತ್ತೂರು: ಖಿದ್ಮತ್ತುಲ್ ಇಸ್ಲಾಂ ಯಂಗ್ ಮೆನ್ಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಬಲ್ನಾಡು ಇದರ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆಯು ಜಮಾಹತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಹಮ್ಮದ್ ಸುಲ್ತಾನ್‌ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಡೆಯಿತು. ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಬಲ್ನಾಡು, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶರೀಫ್ ಬಲ್ನಾಡು, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಬಾತೀಷ್ ಬಲ್ನಾಡು ಮತ್ತು ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಬಲ್ನಾಡು, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಇಹ್ತಿಶಾಮ್ ಬಲ್ನಾಡು, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ಇರ್ಷಾದ್ ಬಲ್ನಾಡು ಮತ್ತು ನವಾಬ್ ಬಲ್ನಾಡು, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಲತೀಫ್ ಪಳ್ಳಿಕ್ಕೆರೆ, ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಸಿರಾಜ್‌ರವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಜಮಾಹತ್ ಖತೀಬರಾದ ನಿಯಾಝ್ ದಾರಿಮಿ, ಶಾಹುಲ್ ಹಮೀದ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ಜಮಾಹತ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಫೀಕ್ ಬಲ್ನಾಡು, ಎಸ್.ಕೆ.ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಫ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಾಸಿರ್ ದಾರಿಮಿ ಹಾಗೂ ಜಮಾಹತ್ ಮತ್ತು ಯಂಗ್‌ಮೆನ್ಸ್‌ನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.