ದರ್ಬೆಯಲ್ಲಿ ಜ್ಯೂಸ್ ಜಂಕ್ಷನ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

darbe-juiceಪುತ್ತೂರು: ದರ್ಬೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ತರದ ಸ್ಪೆಷಲ್ ಜ್ಯೂಸ್, ಮಿಲ್ಕ್ ಶೇಕ್ಸ್, ಐಸ್‌ಕ್ರೀಮ್ ಮತ್ತು ಚಾಟ್ಸ್ ಒಳಗೊಂಡ ಜ್ಯೂಸ್ ಜಂಕ್ಷನ್ ದ.19ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.

ಪುತ್ತೂರು ನಗರಸಭಾ ಸದಸ್ಯ ಎಚ್.ಮಹಮ್ಮದ್ ಆಲಿಯವರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.  ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಫಿಲೋಮಿನಾ ಕಾಲೇಜಿನ ನಿವೃತ್ತ ಉಪನ್ಯಾಸಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಕರಂಬಳ್ಳಿತ್ತಾಯ ಪುತ್ತೂರು ಕೋಟಿ ಚೆನ್ನಯ ಕಂಬಳ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚಂದ್ರಹಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸಿಝರ್ ಸ್ವಾಪ್ಟ್ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್‌ನ ಮಾಲಕ ಪ್ರಸನ್ನ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸೂರಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸ್ವಾಗತ್, ದರ್ಬೆ ಮಹಮ್ಮದೀಯ ಮದ್ರಸದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಅಝಾದ್, ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಲಕ ಅಬ್ದುಲ್ ಅಝಿಜ್ ದರ್ಬೆ, ಯಾಕೂಬ್ ಅಝೀಜ್ ದರ್ಬೆ, ಹಸೈನಾರ್ ದರ್ಬೆ, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮೆಡಿಕಲ್ ಮಾಲಕ ವೇಣುಗೋಪಾಲ್, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ನಾಯಕ್, ಪೊಪ್ಯೂಲರ್ ನಿಝಾರ್ ಅಹಮ್ಮದ್ ಸಾಲ್ಮರ, ಫೈಝಲ್ ಅಝೀಜ್ ಸಾಲ್ಮರ, ನವಾರh  ಅಹಮ್ಮದ್ ಸಾಲ್ಮರ, ಅಝೀಜ್, ರಜಾಕ್, ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಸುಳ್ಯ, ಲತೀಫ್, ರಿಯಾದ್, ರಫೀಕ್, ರಮ್ಲ, ಪರ್‌ಹಾನ್, ಸುಲೈಮಾನ್, ದಂತ ವೈದ್ಯ ಶಾಫಿ, ಯಹ್ಯಾ ದರ್ಬೆ ಮತ್ತಿತರ ಅನೇಕರು ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು. ಅಂಗಡಿ ಮಾಲಕ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಸಾಲ್ಮರ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ತಂಙಳ್, ಕೂರ್ನಡ್ಕ ಮಸೀದಿ ಖತೀಬ್ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಸಿದ್ದೀಕ್ ಜಲಾಲಿ, ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮೀದ್ ದಾರಿಮಿ ದರ್ಬೆ, ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್‌ರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಮೌಲಿದ್ ಪಾರಾಯಣ ಮತ್ತು ದುವಾ ಆಶೀರ್ವಚನ ನಡೆಯಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.