ಕಿಲ್ಲೆ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರವೇ ಸಂತೆ ಜೆಡಿಎಸ್ ನಿಂದ ಎ.ಸಿ.ಗೆ ಮನವಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

 

ಪುತ್ತೂರು: ಎನ್.ಎಸ್. ಕಿಲ್ಲೆ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ  ಈ ಹಿಂದೆ ವಾರದ ಸಂತೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರ ಸಂತೆ ನಡೆಸುವಂತೆ ಜೆಡಿಎಸ್ ಪುತ್ತೂರು ಘಟಕದಿಂದ ಪುತ್ತೂರು ಸಹಾಯಕ ಆಯುಕ್ತರಿಗೆ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು.

ಪುತ್ತೂರಿನ ಇತಿಹಾಸ ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾಗಿದ್ದ ಸೋಮವಾರದ ಸಂತೆಯನ್ನು ಪುತ್ತೂರು ಕಿಲ್ಲೆ ಮೈದಾನದಿಂದ ದೂರದ ಎಪಿಎಂಸಿ ವಾರ್ಡ್‌ಗೆ ದಿಢೀರಾಗಿ ಸ್ಥಳಾಂತರ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಗ್ರಾಮೀಣ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಕೃಷಿಕರಿಗೆ, ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ನಗರದ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ತುಂಬಾ ತೊಂದರೆಯಾಗಿದ್ದು, ಎಪಿಎಂಸಿ ಪ್ರಾಂಗಣ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸ್ಥಳ ವಲ್ಲವೆಂಬುದು ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಂದ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಕೇಳಿ ಬಂದಿದೆ.

ನಗರದಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಸೂಕ್ತ ಸ್ಥಳ ಆಗುವವರೆಗೂ ಸೋಮವಾರವೇ ಕಿಲ್ಲೆ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಮೊದಲಿನಂತೆ ಸಂತೆ ನಡೆಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿ ಕೊಡಬೇಕಾಗಿ ಮನವಿಯಲ್ಲಿ ಕೋರಲಾಗಿದೆ. ಜೆಡಿಎಸ್ ಮುಖಂಡರಾದ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಗೋಳಿಕಟ್ಟೆ, ಅಶ್ರಫ್ ಕಲ್ಲೇಗ, ಮಹಿಳಾ ಘಟಕದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಪದ್ಮ ಮಣಿಯನ್, ಈಶ್ವರ ಗೌಡ, ಪಿ.ಎಂ. ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಪರ್ಪುಂಜ, ಹಂಝ ಕಬಕ, ಮೋಹನ್ ಗೌಡ, ನಝೀರ್ ಬಪ್ಪಳಿಗೆ, ದಾಮೋದರ ನಾಯ್ಕ, ರಾಮಚಂದ್ರ ಭಟ್, ರಾಮಣ್ಣ ಸಪಲ್ಯ ಇನ್ನಿತರ ಮುಖಂಡರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.