ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ’ಲಿಮ್ರಾ’ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

uppinangadyಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ: ಪವರ್ ಟೂಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸರ್ವೀಸ್ ಮಳಿಗೆ ‘ಲಿಮ್ರಾ’ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿಯ ಹಳೆಬಸ್‌ನಿಲ್ದಾಣದ ಕಾರ್ಖಾನೆ ಕಮರ್ಷಿಯಲ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ, ದುವಾ ನೆರವೇರಿಸಿದ ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಸಲಾಂ ಅವರು ಮಾತನಾಡಿ, ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಉತ್ತರೋತ್ತರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಾಗಲಿ ಎಂದು ಹಾರೈಸಿದರು.

ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕ ಟಿ.ಎಚ್. ಯಹ್ಯಾ, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ತರಹದ ಪವರ್ ಟೂಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡ್ರಿಲಿಂಗ್ ಮಿಷಿನ್, ಕಟ್ಟಿಂಗ್ ಮೆಷಿನ್, ಇನ್ನಿತರ ಮೆಷಿನ್‌ಗಳು ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಎಲ್ಲಾ ಯಂತ್ರಗಳ ಸರ್ವೀಸ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುವುದು. ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯ, ಸಂತೃಪ್ತಿಯ ಸೇವೆ ನೀಡುವುದೇ ನಮ್ಮ ಧ್ಯೇಯ ಎಂದರು. ಪ್ರಮುಖರಾದ ನೌಫಲ್, ಇಸಾಕ್, ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಹಾಜಿ, ಹಸೈನಾರ್ ಹಾಜಿ, ಎಸ್.ಎಂ.ಎಸ್. ಇಬ್ರಾಹೀಂ, ಮಜೀದ್ ಎಂ.ಎಂ., ಮಹಮ್ಮದ್ ಅಲಿ, ಅಯೂಬ್ ಸಹದಿ, ಶುಕೂರು ಮೇದರಬೆಟ್ಟು, ಯೂಸುಫ್ ನಂದರ್ ಮತ್ತಿತರರು ಆಗಮಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.